BB Life I love what you do for me, my BlackBerry

Thảo luận trong 'Góc Nhiếp ảnh' bắt đầu bởi Phung Dong, 15/12/14.

Chia sẻ trang này

1. huyentamdev

huyentamdev New Member

BB Model:
    9780
    có bác nào chú ý hình ảnh phản chiếu ở 2 ảnh chụp con cá của thớt ko ạ? bác ấy cởi trần lộ cả đầu ti :D

Phung Dong thích bài này.
  2. lammichael

lammichael Member

BB Model:
    9810
    bác ơi. Em cũng là dân kiến trúc nội thất e muốn mua PP lắm nhưng mà lại lăn tăn không biết những app e hay dùng phục vụ công việc là houzz và pinterest thì cài vào PP chạy ngon lành không ạ. Hiện thị có full màn hình không. Nếu được bác cài vào máy rồi phản hồi giúp e nhé. 2 app này chắc bác trong nghề cũng biết rồi phục vụ công việc tuyệt vời ạ. Thanks bác nhiều

3. Phung Dong

Phung Dong Member

BB Model:
    9700
    Hihihi thích nhất là đam mê của mình gặp được sự đồng cảm của bạn và của các Bber khác, nhiều lúc cảm thấy có 1 sự gắn kết lạ lùng giữa những người xài BB mặc dù chưa bao giờ nói chuyện hay gặp mặt. Cám ơn bạn và đại gia đình Blackberry nhà bạn. Bạn bè mình cũng có mấy người đang chuyển qua BB, anh trai mình cũng hạ quyết tâm gom lúa để tháng tới rước e PP về gia nhập gia đình Bber, cảm giác lâng lâng 8-}

Sửa lần cuối: 17/12/14
    tinhcazoroDaiDuong thích bài này
  4. Phung Dong

Phung Dong Member

BB Model:
    9700
    Hi bác, trước khi đón e PP về thì mình dùng cặp đôi 9700 + note 2, (hồi đó mình thích note 2 là vì cây Spen và đến bây giờ vẫn vậy, rất tiện cho công việc của 1 người làm ktruc nội thất) Houzz với Pinterest mình cài trong note 2, đến khi rước em PP về thì mình cài Pinterest qua PP, nhưng khách quan mà nói thì Pinterest chạy trên note 2 vẫn load hình nhanh và mượt hơn trên PP, mình đã thử cùng điều kiện wifi và kết quả vẫn vậy, chắc ứng dụng này dành riêng cho Android? còn trình duyệt web thì PP chạy ào ào, ăn đứt note 2, không hổ danh Browser BB 10. Mình vẫn đang dùng song song cặp này, PP thì cho công việc hàng ngày còn note 2 thì khi rảnh rỗi ghim Pin hoặc khảo sát hiện trạng công trình, mỗi cái có ưu điểm riêng bác ạ

lammichael thích bài này.
  5. lammichael

lammichael Member

BB Model:
    9810
    kiểu này chắc phải chơi 2 súng mới đủ nhu cầu của e rồi. E thích PP lắm ( đang xài Q10 ) mà cũng thích cả note4 nữa nên lăn tăn quá. Bác rảnh up mấy cái ảnh chụp màn hình khi chạy houzz và pinterest trên PP cho e xem tham khảo giao diện trên màn hình vuông nó thế nào bác nhé

6. Phung Dong

Phung Dong Member

BB Model:
    9700
    Hahaha, bác lột tấm che màn hình cho voi dày ngựa xéo cũng ko trầy đâu, ma bác giống mình ghê, cũng Bold 9700 và PP, mặt lưng PP cũng dán nhưng mà của mình màu cam nâu

bitis06 thích bài này.
  7. DaiDuong

DaiDuong Member

Mình đã từng là fan bb vẫn đang và sẽ chưa bao giờ ngừng yêu bb. Nhưng ông anh thì cứ khuyên dùng android vì giá rẻ mà tính mình thì thích vọc, ông ấy còn bảo bb sắp bán mình rồi lại giống win 7.8 thôi. Cơ mà giờ có việc rồi nên cũng chỉ cần máy ổn định, dễ dàng tìm ứng dụng thôi. Hồi đó z10 và q10 lại quá đắt với 1 thằng sv mới ra trường.

8. leminhhieuctvn

leminhhieuctvn Member

Ôi voi dày ngựa xéo :))
    Mà hút thuốc có hại cho sức khỏe đó bác ơi :D

Phung Dongbitis06 thích bài này
  9. THANHDATNHUY

THANHDATNHUY Well-Known Member

BB Model:
    9900-8700-Z10-Priv
    Kiểu này đợi pp hàng 2nd giá rẻ chắc dài cổ :P

10. bitis06

bitis06 Well-Known Member

BB Model:
    CLASSIC+PASSPORT.
    Cái đó là hôm đầu tiên e nó về nhà mềnh, nghe các bác tả bếp từ nên bóc hộp ra, vác e nó vào bếp đọ súng với bếp từ luôn, chưa kịp bật nguồn và seal đó ra bác ạ. Chứ nhà cháu ko dùng dán màn, cho nó chân thực và nhạy cảm luôn bác ạ.

FROM PP.

11. Phung Dong

Phung Dong Member

BB Model:
    9700
    Gởi bác giao diện Pin chạy trên PP
    pin 2.
    Passport mà cho thu nhỏ màn hình thành nhiều columns như trên máy tính thì tuyệt luôn, tiếc là chưa có
    pin 3. pin 4.

Các file đính kèm:

• pin 5.
      pin 5.jpg
      Kích thước:
      641,2 KB
      Đọc:
      0
    Sửa lần cuối: 19/12/14
    Lido134 thích bài này.
Đang tải...