TP.HCM Giấy dán tường cao cấp giành cho trẻ

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt khác' bắt đầu bởi thudc1303, 23/7/19.

Chia sẻ trang này

1. thudc1303 Member
    BB Model:
    1

Số bài viết:
    33
    Những yếu tố nên chọn giấy dán tường trong phòng bé, phòng trẻ em
    Bí quyết trang trí trong ngôi nhà là yếu tố quan trọng, với các buổi làm việc trên công ty, trở về ngôi nhà của mình, cảm giác bình lặng khi căn phòng được trang hoàng với các màu sắc trang bị theo sở thích của riêng mình, thành ra việt chọn lọc các màu sắc để trang trí là yếu tố quan trọng, nó còn giúp cho những thành viên trong gia đình gắn kết lại với nhau, đặt biệt nếu như những gia đình có các bé, thì việc trang trí tường cho phòng ngủ những bé, giấy dán tường cho trẻ em là việc cần thiết nhất.

>> Đặt giấy trẻ em: https://giaydantuongkoreanstyle.com/tre-em

lúc bạn trang hoàng tường cho bé bằng nguyên liệu giấy dán tường, tạo điều kiện cho việc tăng trưởng sự sáng tạo, khi bạn chọn giấy dán tường cho bé với những hoa văn thiên nhiên, hay các nhân vật hoặt hình ngộ nghĩnh, các nhân vật cổ tích, giúp tăng trí mường tưởng, thông minh, làm cho các cảm quan thị giác, trí nào, được lớn mạnh. Và việc tạo 1 không gian tương tự những bé sẽ cảm thấy thích thú, cảm giác thoải mái, yêu quý căn phòng của mình hơn..Điểm đặt biết của giấy dán tường trẻ thơ so với những vật liệu trang hoàng tường khác là ko tác động đến sức khỏe, chống bấm bụi, nếu như dính vết bẩn có thể thuận tiện lau chùi.

Công ty giấy dán tường KOREANSTYLE với nhiều loại giấy dán tường trẻ em mẫu đặt in riêng, không theo kích thước cố định, trên nền chất liệu giấy dán tường hàn quốc, cao cấp và sang trọng, không giới hạn kích thước với những thiết kế giấy dán tường cho con nhỏ, bạn muốn làm điểm đặc sắc hay dán nguyên phòng tùy bạn lựa chọn, với các thiết kế dễ thương như: hello kitty, doremon hay hình ảnh công chúa , lau chùi được bằng nước hoặc xà phòng, tạo nên 1 bức tranh dán tường 3D to, dễ thương sinh động cho những bé, nơi học tập, vui chơi và nghỉ ngơi, đến với công ty chúng tôi bạn có nhiều lựa chọn về chất liệu dán cho phòng con bạn: giấy dán tường hàn quốc hay decal dán cửa kínhhoặc phòng tắm hoặc phủ kim sa, nhiều mẫu giá từ: giá thấp, trung bình, cao cấp.

>> Đọc thêm:

Bên cạnh đó bạn có thể chọn các loại giấy dán tường Hàn Quốc cho con trẻ nhẹ nhàng hơn, lặp lại hoa văn vì nó có sẵn không phải đặt hàng riêng nên giá cả dễ chịu hơn, thời gian thi công giấy dán tường trẻ thơ rất nhanh chóng, chỉ 3-4 tiếng đồng hồ là bạn có thể xong cả căn phòng, Không những thế bạn có thể chọn thêm sàn gỗ hay sàn nhựa để lót sàn cho phòng bé thêm đẹp và đẳng cấp.

>> Truy cập website để biết thêm thông tin chi tiết: KOREANSTYLE

Đang tải...