Toàn quốc Giải đáp thắc mắc về nâng ngực bằng filler

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt khác' bắt đầu bởi maihuong20, 27/6/22.

Chia sẻ trang này

1. maihuong20 Active Member
    BB Model:
    bbmodel

Số bài viết:
    5.037
    Thấy nhìu chị dạo gần đây có nâng ngực bằng filler để tiêm vào ngực ấy. Trong nhóm mình có chị em nào đã thực hiện cách này chưa ạ? Thấy êm quá mà cg k đau nữa nhưng hk bik hiệu quả lâu k ạ? Với lại nếu muốn làm thì nên làm ở đâu ạ? E sợ lựa ko đúng chỗ thì bị tiêm mấy cái filler ko chất lượng vào thì càng nguy hơn. Các chị em cho em xin ý kiến để làm cho an toàn vs nhé!

nâng ngực bằng filler là chỉ dành cho chị em có ngực rồi mà muốn nó to hơn thôi, chứ ngực lép mà tiêm số lượng lớn vô k đc đâu, với tầm 9 tháng là nó tan hết à, phí tiền

ủa 9 tháng là tan hết hả chị, s em nghe tận 3 năm lận mà

3 năm chỉ là quảng cáo thôi, nhiều người còn ít hơn vậy nữa kìa

do êm quá nên em mới ham chứ dùng đc ngắn thời gian vậy thì phí tiền quá chừng, h em phải làm sao với cặp ngực xẹp này đây

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực bằng hút chân không

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực bằng filler

Sửa lần cuối: 22/12/22
    Tags:
Đang tải...