Chiếc lá cuốn bay tập 12 - Bác sĩ Ben nhận hết lỗi về mình để giữ danh tiếng cho Nira

Thảo luận trong 'Phim - Ảnh' bắt đầu bởi nhannhan132, 29/7/19.

Chia sẻ trang này

1. nhannhan132 New Member
    BB Model:
    Z10

Số bài viết:
    14

Sau tập 11 của bộ phim “Chiếc lá cuốn bay” với những cảnh quay đầy ngọt ngào và lãng mạn của Nira và bác sĩ Ben. Thì sang tập 12, những biến cố lại tiếp tục đẩy lên người Nira khiến cho quản lý Yot cũng như bác sĩ Ben hay dượng Chat đều phải đau đầu và lo lắng

Cảnh quay kết thúc tập 11 của bộ phim “Chiếc lá cuốn bay” chính là hình ảnh Nira có một nụ hôn vô cùng lãng mạn với bác sĩ Ben. Và sang tập 12 của “ Chiếc lá cuốn bay, họ cũng rất tự nhiên trở về nhà như chưa có chuyện gì xảy ra. Nhưng họ không hề biết được rằng Manow đã chứng kiến được toàn bộ câu chuyện đó và quay lại để tung lên báo đài nhằm bêu xấu thanh danh của Nira

Hình ảnh của Nira và bác sĩ Ben được đưa lên báo đài

Khi nghe tin xong, quản lí Yot của Nira vô cùng tức giận và đã đến gặp cô và nói rằng “Tôi sẽ không bao giờ quan tâm đến cô nữa, cô hãy tự lo cho mình đi”. Nira cũng hiểu ra được câu chuyện và những rắc rối mà mình đang gặp phải. Vì thế cô đã thật tâm xin lỗi Yot và hứa sẽ kể cho Yot nghe đầu đuôi câu chuyện khi có cơ hội.

Quản lý Yot vô cùng tức giận khi biết tin

Bác sĩ Ben khi đó chắc hẳn cũng rất rối bời và không biết làm gì cả, nên đã gọi ngay cho quản lý Yot để cùng nhau ngồi xuống giải quyết vấn đề. Ben có đề nghị với Yot sẽ trực tiếp gặp mặt báo giới và nhận hết lỗi về mình để có thể giữ gìn danh tiếng cho Nira. Bác sĩ Ben đúng là một người đàn ông thực thụ khi làm việc đó để bảo vệ Nira.

Tuy nhiên sau khi biết chuyện bác sĩ Ben đứng ra nhận hết mọi tội lỗi về mình thì Nira lại ra sức ngăn cản, không cho anh làm chuyện đó. Bởi vì cô không muốn chuyện riêng của mình gây cản trờ và làm khó khăn đến cho Ben. Tuy nhiên, Ben không đồng ý và vẫn ra gặp báo chí và làm như những gì đã nói với Yot

Bác sĩ Ben đứng ra nhận hết mọi tội lỗi về mính

Ngoài ra, một cảnh quay vô cùng ấn tượng nữa trong tập 12 của “ Chiếc lá cuốn bay” đó chính là hình ảnh dượng Chat khi biết tin giữa Nira và Ben. Dù không nói ra nhưng chắc hẳn trong lòng anh bây giờ có rất nhiều biến động, khiến anh phải thẫn thờ ra mặt. Trong lúc đó thì Nira đã liền lập tức gọi cho Chat và đảm bảo mình sẽ giải thích một cách cặn kẽ nhất cho anh về mọi chuyện.

Chat nhận được điện thoại từ Nira hứa sẽ kể hết đầu đuôi câu chuyện

Khán giả hãy tiếp tục đón xem những cảnh quay hấp dẫn và gay cấn trong những tập tiếp theo của “Chiếc lá cuốn bay” nhé

Quả thực tập 12 với nhiều diễn biến tâm lý khác nhau giữa các nhân vật. Và chắc chắn nó sẽ lại càng hấp dẫn và cuốn hút hơn khi đến những tập sau nữa của bộ phim. Và bạn có thể cập nhật và xem ngay bộ phim tại phimnhanh.tv nhé

Tags:
Đang tải...