blackberry ID

Thảo luận trong 'Ý kiến - Đóng góp - Xây dựng' bắt đầu bởi phungthequang, 5/8/17.

Chia sẻ trang này

1. phungthequang New Member
    BB Model:
    classic

Số bài viết:
    4
    mọi người giúp em với ạ!
    chả là em có đăng kí 2 tài khoản bbid trên cùng 1 email mà mỗi tài khoản 1 tên người dùng khác nhau . Giờ em ko nhập mật khẩu được cho bbid trên máy của em nữa dù là mật khẩu đúng nhưng ko xác nhận được .
    giờ phải làm thế nào ạ ? em dùng bb classic 10.3.3

Tags:
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Sao có thể 2 bbid trên 1 email được bạn

3. phungthequang

phungthequang New Member

BB Model:
    classic
    e đăng kí 2 tài khoản trên cùng 1 tên đăng nhập là "phungthequang@gmail.com" và cùng giống nhau mật khẩu nhưng tên vs tên đệm của 2 tài khoản khác nhau thôi ý anh

4. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Không thể được chứ bạn. Có thể lần 2 (khi bạn nghĩ là đăng ký tài khoản 2) thì chỉ là thay đổi thông tin thôi. Vì BBID là theo email của bạn, cái thông tin mà bạn gọi là "tài khoản", chắc là mục username, cái đó chỉ là 1 "thông tin phụ" thôi, chỉ dùng để hiện thị, không dùng để đăng nhập. Vì tất cả các nơi nó y/cầu đăng nhập BBID thì đều chỉ có 2 cài bạn cần nhập vào: email & mật khẩu.

Bây giờ, bạn cứ vào web từ link dưới đây, nhấn vào mục Forgot Password để nó gửi lại link đổi mật khẩu vào email của bạn.

5. phungthequang

phungthequang New Member

BB Model:
    classic
    đây này anh ơi . tên người dùng trùng nhau nhưng tên hiển thị thì khác mã nhau đấy ạ giờ cái tài khoản cũ mà bị đè tài khoản mới cùng tên đăng nhập lên nó ko xác nhận được mật khẩu nữa

Các file đính kèm:

6. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    2 cái đó vẫn là 1 BBID thôi bạn, bạn sửa tên hiển thị thành có dấu trên BB10 à? Đúng ra sau khi sửa, nó sẽ phải cập nhật lên server, và bạn vào web cũng sẽ nhận dc tên đó mới đúng

7. phungthequang

phungthequang New Member

BB Model:
    classic
    em sửa tên hiển thị r nhưng nó báo là trùng tên với tài khoản đã tồn tại :(

Đang tải...