Z10 khởi động có đèn Led xanh có phải là hàng dựng

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi vnhn, 8/6/14.

Chia sẻ trang này

1. hoangthan1994

hoangthan1994 Member

BB Model:
    Z10
    Bạn đọc mấy cmt ở phía trên đi, mình có nhắc đến rồi đó bạn :)

2. AT2907

AT2907 New Member

BB Model:
    PP + Z10 + 9930
    Đặc điểm riêng của Blackberry từ OS 4.5 ---> OS10 đó hai Bác ơi!!! Vào Phone set lại trong Smart Dialing nhé, cái Pause After Dialing đấy chọn Wait For My Responese.

3. khuonghus

khuonghus Active Member

BB Model:
    z30
    Máy anh bạn mình cũng khởi động led xanh dương, up leak 10.3 bản nào cũng không có setup sau khi autoload, bực nhất là vụ bị wipe app sau khi khởi động lại. Nhưng cài 10.2 official thì không bị wipe, nhưng vẫn hiện blue led.
    Các bác cho hỏi là cái white led của các bác có được trắng hẳn k? Máy mình nó bị 1 lỗi là set led trắng nó lại pha hơi tím, với khởi động lại là pin tăng %, còn lại k bị lỗi lặt vặt gì cả. Máy mình là Z10-003 at&t

4. muitenphale

muitenphale Active Member

BB Model:
    BlackBerry Z10
    không có tác dụng. cái này do bị sao đó thôi. trên OS 10.3 vuốt qua là nghe luôn sau chưa tới 2s. Blackberry đã tính toán sao đó để ngta vuốt xong rồi đặt lên tai là bắt đầu nói đc rồi

5. muitenphale

muitenphale Active Member

BB Model:
    BlackBerry Z10
    sau khi wipe hoặc autoloader lại máy mà k có Setup Wizard thì chắc chắn là máy test rồi, k phải bản thương mại.

khuonghus thích bài này.
Đang tải...