z10 004 lỗi micro trên đỉnh máy

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi z10verizon, 10/12/14.

Chia sẻ trang này

1. z10verizon Member
    BB Model:
    Z10 Verizon

Số bài viết:
    35
    các cao nhân phán cho em với. cái micro trên đỉnh máy lúc thu được lúc không. còn micro của loa thì bình thường. gọi điện phải bật loa ngoài chứ không thì bên kia khôngnghe thấy gì. có phai do lỗi hđh không các bác. em mới uplên ó 10.2.1.3253. em cảm ơn nhiều

Tags:
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Cái Micro trên đỉnh máy chủ yếu dùng để lọc ồn mà bạn, micro chính là ở dưới

3. z10verizon

z10verizon Member

BB Model:
    Z10 Verizon
    nhưng mà khi gọi điện bt là nó dùng cái micro đó mà. em xài bbve test thì là test micro đó mà chỉ nghe xè xè chứ không ghi âm được. để tầm 1 ngày nó lại xài được xong lâu lại bị. có phải do rom k nhỉ. chứ lâu lâu xài được thì nó chưa có hư T.T

4. leminhtulinh

leminhtulinh Active Member

BB Model:
    9900+Z30
    So lạ vậy nhỉ? Micro chính nó phải ở phía dưới chứ nhỉ???

5. z10verizon

z10verizon Member

BB Model:
    Z10 Verizon
    khi gọi điện bật loa ngoài thì nói người ta nghe còn để bt thì mình nói họ k nghe gì còn họ nói mình vẫn nghe. khi dùng bbve nó bảo test là test cái micro trên đỉnh điện thoại nên mình nghĩ là cái lỗ gần nút nguồn.

6. romeo1590

romeo1590 Active Member

BB Model:
    Q10 8700c 6220
    Cái lỗ gần phím nguồn là mic chống ồn không phải mic dùng khi gọi dt, chẳng có hảng dt nào lại đi làm cái mic gọi dt ở trên như thế đâu ?? Bác mua máy mới thì tờ giấy hướng dẫn trong hộp có cái ảnh chỉ chổ nào là mic gọi dt.

Gửi từ Q10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Đang tải...