Youtube của 9900 bị vấn đề gì vậy?

Thảo luận trong 'BlackBerry OS 7' bắt đầu bởi rosegarden, 21/6/13.

Chia sẻ trang này

1. rosegarden Member

Số bài viết:
    142
    1- Sau khi xem video xong, dùng nút back quay trở ra thì nó load mãi ở trang cũ không ra trang hiển thị kết quả lúc đầu được, nếu back vài cái thì nó close luôn. Có bác nào bị như thế không?
    2- Dùng browser vào youtube phiên bản máy tính, type vào ô search và ấn search, lập tức browser đóng lại, 100 lần đều như vậy.

Tags:
  2. BurningIce

BurningIce Well-Known Member

Có, mình bị y chang nè. Youtube trên BB thực ra chỉ là shortcut để vào trang Youtube dành cho mobile trên browser thôi nên bác vào browser hay vào youtube gì thì cũng rứa. Dạo này xem youtube lag và giật kinh niên, trước đây thì không bị, chắc con 99 của mình tới tuổi rồi.

3. rosegarden

rosegarden Member

Video chạy rất mượt bác ạ, nhưng sau khi xem xong quay lại bị load mãi ở trang video ấy. Bác giải thích chưa hợp lý hic

4. BurningIce

BurningIce Well-Known Member

mình đã giải thích gì đâu mà hợp lý với chưa hợp lý(:|

5. rosegarden

rosegarden Member

Không bác nào bị như thế này à?

6. vanlinh28848

vanlinh28848 Active Member

BB Model:
    8700
    tất thử trình scrip đi xem sao bạn

7. chuoikovo

chuoikovo Member

BB Model:
    9900
    Mình cụng gặp vấn đề tượng tự , lâu nay ko mò vào youtube xem giờ vào vào click vào play nó buffering mãi mà ko dc trong khi wifi ầm ầm .
    Có 1 vấn đề nữa tiện hỏi các bác luôn là social feed giờ ko add thêm đc , remove bbvietnam đi add lại mà nó thông báo the website at the specifield URL did not respond in adequate time , hay là do OS , mình dùng os 993 mới nhất của nhà mạng docomo , rất nhiều trang web khác cũng ko add hay search đc

Đang tải...