Xin Ebook: Ma thổi đèn & Tặc miêu

Thảo luận trong 'Các tài nguyên khác' bắt đầu bởi landaubietyeu, 16/6/12.

Chia sẻ trang này

1. thanhchip1102

thanhchip1102 New Member

BB Model:
    8820
    Mấy bác có truyện thể loại kinh dị hay ma quỷ như kiểu ma thổi kèn k up cho e với.càng kinh càng tốt nhé :-bd
    E tối đi ngủ mới có time nằm đọc nên truyện ma quỷ gì càng kinh dị thì e càng thích các bác ạ.Cho nó dễ ngủ ý mà >:)

2. blackberry8830

blackberry8830 New Member

Anh nao share cho em phan mem go tieng viet cho bb os 4.5 link ota.em xin loi vi da spam topic nay nhung em dang rat can.mong moi nguoi giup em

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

3. thienkhanh_xd

thienkhanh_xd Moderator

BB Model:
    Z3_Z10_PB_7105t
    @blackberry8830 của bạn đây
    OTA DDTyping OS 4.5

nhớ phải viết tiếng Việt có dấu đầy đủ đấy nhé

4. chang hieu gi ca

chang hieu gi ca Member

BB Model:
    9780
    Hờ! Đọc xong phần I quên ăn quên ngủ mờ hết cả mắt rồi lại có tiếp phần II nữa á? Các bạn ai có ebook của phần 2 thì cho mình xin với. Đọc cái truyện này xong khéo mình đi làm thầy phong thủy được (ít nhất là cũng dọa dẫm được mấy con gà)

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]<br /><br />--- Added at 29/10/2012, 10:19 ---<br /><br />Hờ! Đọc xong phần I quên ăn quên ngủ mờ hết cả mắt rồi lại có tiếp phần II nữa á? Các bạn ai có ebook của phần 2 thì cho mình xin với. Đọc cái truyện này xong khéo mình đi làm thầy phong thủy được (ít nhất là cũng dọa dẫm được mấy con gà)

5. landaubietyeu

landaubietyeu Member

BB Model:
    8820 ATT
    Anh em vẫn đỏ mắt chờ ebook phần II mà chưa có. Sách in thì có lâu rồi. Cơ bản là anh em chờ cho họ bán sách ra, thu hồi vốn xong xuôi mới làm ebook. Cái này là biết nghĩ cho tác giả và nhà xuất bản đấy mà. Hehe :D

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

6. detestwomen

detestwomen Member

BB Model:
    z10 stl 002
    Hic cứ tưởng vào có bộ full, em mới đọc được vài tập còn mấy tập mới ra chưa có trên mạng. Hum nọ mới ra nhà sách có thấy bán mà mắc quá thui đành ngồi chờ :D

Đang tải...