Xin app hiện Calendar ra ngoài Home screen cho 9900

Thảo luận trong 'Phần mềm BlackBerry' bắt đầu bởi quy.xd, 29/10/13.

Chia sẻ trang này

1. quy.xd Member
    BB Model:
    99 AIS + 87V + PB

Số bài viết:
    39
    Mình nghĩ rất nhiều bạn cũng cần app này, hồi các bản os thấp mình đều cài các theme today nên rất tiện, và hầu như chả quên việc gì. Từ hồi lên 99 tìm mãi chả có cái theme hay app nào giúp cho việc này mà mình ưng ý cả. Trên diễn đàn cũng ít thấy, chỉ có cái Supper today nhưng k đẹp lắm (k thích cái logo trước mỗi event cho lắm:( ), vả lại không hiểu tại sao khi mình cài vào máy thì máy bị chậm, ví dụ như mình đặt lịch làm việc thì thời gian lưu rất lâu...ngoài ra mình cũng tìm được app nextevent nhưng nó k free :oops:
    Có cái theme là tiện nhất nhưng hình như trên os7 thì k có theme today thì phải.
    Mọi nguời ai có share giúp mình, tính mình hay quên nhất là mấy việc vặt, mà đôi khi những việc nhỏ đó lại quan trọng :(

Tags:
  2. mercu27ry

mercu27ry Active Member

BB Model:
    Q10-03
    sao lập lắm topic thế bạn?

3. md07

md07 Active Member

BB Model:
    8310
    nên tập thói quen click vào thanh notification trên màn hình home mà xem event. Nếu dùng theme today thì nó ko ổn, có cái ra có cái ko, và nó thường bị lỗi hiển thị (nếu quá nhiều event). Còn dùng app đưa ra home thì nó tốn pin, vì app phải chạy ngầm. Chi bằng chỉ tốn 1 cái click mà tiện cả nhiều đường. Vả lại, bạn có thể thiết lập alarm cho event mà, đâu nhất thiết phải cứ nhìn mới nhớ.

Đang tải...