WiFi Manager v1.2.6 || Tự động truy nhập điểm kết nối Wifi bạn đã Save

Thảo luận trong 'Phần mềm BlackBerry' bắt đầu bởi khaisilk1910, 15/10/12.

Chia sẻ trang này

1. vietanhitk40sp

vietanhitk40sp Member

Re: WiFi Manager v1.2.6

mình đang dùng 8520. vấn đề mình gặp phải khi dùng cái này hay cả cái SmartWifi hay Wifi Hero (mới test được 3 cái này thôi) là nhà mình để router ở tầng dưới, khi lên đến tầng 3 thì ko bắt được wifi nữa nhưng location thì ko đổi (cái SmartWifi ko xem được Location hiện tại, chỉ có Wifi Manager cho xem) ==> khi ngắt kết nối wifi, wifi tắt xong, được 1 lúc do location ko đổi nên lại tự động bật lên. Mặc dù ko tìm thấy Hostpot trong Location đó để kết nối nhưng wifi vẫn bật
    một điểm nữa là khi mình tắt wifi đi và vào vùng có sóng wifi của hostpot đã được lưu nhưng thời gian bật wifi lên và kết nối rất lâu
    Mong sớm khắc phục được lỗi này ;)

2. leetran72

leetran72 Active Member

BB Model:
    9700
    Nó bắt dựa trên BTS của nahf mạng chứ ko phải GPS :D là A-GPS thì phải :D

3. tndoubleh

tndoubleh Well-Known Member

BB Model:
    9971x878329k89PB
    @leetran72 cảm ơn nha, mình hiểu rồi, riêng phần mềm tự bật wifi này mình thấy đơn giản và hay hơn hero wifi !
    Nhiều bất cập đã xảy ra khi dùng wifi hero :"( cái này thì hay hơn ở chỗ có thể xóa địa điểm

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

--- Added at 17:00, 10/03/2013 ---

@leetran72 cảm ơn nha, mình hiểu rồi, riêng phần mềm tự bật wifi này mình thấy đơn giản và hay hơn hero wifi !
    Nhiều bất cập đã xảy ra khi dùng wifi hero :"( cái này thì hay hơn ở chỗ có thể xóa địa điểm

--- Added at 17:01, 10/03/2013 ---

--- Added at 17:01, 10/03/2013 ---

Nhiều bất cập đã xảy ra khi dùng wifi hero :"( cái này thì hay hơn ở chỗ có thể xóa địa điểm<br /><br />--- Added at 17:01, 10/03/2013 ---<br /><br />@leetran72 cảm ơn nha, mình hiểu rồi, riêng phần mềm tự bật wifi này mình thấy đơn giản và hay hơn hero wifi !

Đang tải...