Vững bước kỳ thi nhé !

Thảo luận trong 'Những bài không biết post ở đâu - Chuyện phiếm' bắt đầu bởi hoangquanlx, 3/7/11.

Chia sẻ trang này

1. hoangquanlx Member
    BB Model:
    8830S

Số bài viết:
    57
    Vững bước kỳ thi!

Các mem BBVietnam đang chuẩn bị bước vào kỳ thi quan trọng nhất trong cuộc đời học sinh thân mến!

Những bông hoa phượng rực trời đã báo hiệu mùa thi! Các bạn vừa trải qua một quãng thời gian thật đẹp và rất đáng nhớ trong quãng đời học sinh của mình!

Mình tin chắc rằng, giờ này, cùng với những kỷ niệm đẹp ấy thì tất cả những kiến thức quan trọng cho kỳ thi đại học sắp diễn ra trong ngày mai, và kỹ năng cần thiết để vượt qua kỳ thi đã hiện hữu trong tất cả các bạn!

Mình cũng đã vừa trải qua khoảng thời gian này 1 năm về trước, nên có lẽ, mình hiểu được tâm trạng của các bạn lúc này đây!

Mình chỉ lập topic này, thay lời chúc gửi đến tất cả các bạn!

Hôm nay, hãy giữ cho tinh thần các bạn thoải mái nhất có thể, để có được trạng thái tốt nhất cho kỳ thi !

Hãy thật cẩn thận, chuẩn bị đầy đủ các đồ dùng cần thiết trong quá trình làm bài thi nhé!

Hãy làm chủ thời gian của các bạn thật tốt nhé!

Và cuối cùng, mình chúc các bạn hoàn thành thật tốt kỳ thi đại học, để rồi khi họp lớp, các bạn sẽ mỉm cười mãn nguyện và báo cho nhau những tin vui. Hãy thông báo cho các thành viên BBVietnam luôn yêu thương các bạn để chúng tôi cùng sẻ chia niềm hạnh phúc với bạn nhé!

Cố gắng lên bạn! BBVietnam luôn dõi theo và sẽ mãi là nguồn động viên tinh thần lớn nhất cho tất cả các bạn!

CHÚC CÁC BẠN THI TỐT!

.

Tags:
  2. galaxyxxz

galaxyxxz Active Member

BB Model:
    4.5 - 5.0
    Cách đây 4 năm mình cũng trải qua thời gian này :)

3. aochoangden_80

aochoangden_80 New Member

BB Model:
    9700
    "Tất cả vì cộng đồng bbviet và trên hết là tình thần tự tôn dân tộc";
    Qua topic mình gửi lời nhắn nhủ tinh thần này cho những bạn, những em đang dùng bb và đang chuẩn bị bước vào kỳ thi của năm nay;
    Chúc tất cả thi đạt kết quả tốt và có điều kiện tiếp cận thêm thông tin để chung tay phát triển bbvietnam ngày càng tốt hơn!
    Cố lên, cố lên :-bd

4. Mr.bb8100

Mr.bb8100 Member

BB Model:
    PB 32GB
    cái này cho em hả?/nn

5. legentear

legentear Active Member

BB Model:
    Z30
    Ai trong các em đậu kì thi lần này tặng 1 key tuỳ chọn để cỗ vũ tinh thần cho mấy chú thi thật tốt :D

Đang tải...