Với Bê Bê - rất có thể bạn sẽ trở thành con nghiện!

Thảo luận trong 'Kỷ niệm vui - buồn cùng BlackBerry' bắt đầu bởi ducanhinet, 23/9/13.

Chia sẻ trang này

1. ducanhinet Member
    BB Model:
    8800 - 9900 - Q10

Số bài viết:
    91
    Xin mở đầu bằng lời kể của một kẻ đam mê - tạm gọi: "Thánh mơ Bê Bê"
    "Chia sẻ 1 chút...
    Tình hình là e có đặt 1 con 9k roger white nhưng đêm qua bác thông báo không có hàng. Lòng buồn rười rượi... thức tới tận gần 1h để quyết định xem chọn con nào thay thế 9700 hay 8900 or 8700... Nghĩ mãi con nào nó cũng có cái hay riêng phân vân quá em chốt ngay 1 câu vs Gấu ... " đêm ngủ mê con nào thì a mai a đi lấy con đấy "
    Vâng 3h45p tỉnh giấc vì em mơ thật ạ. Mơ cái cảnh cướp 8700rg y hệt hôm nay nhưng là em cướp đc con màu ghi xước limit trong mơ cũng thấy buồn trong mơ thì e thấy e bỏ lại không lấy =)) hôm nay em cũng vớ đc ngay 1 em màu có khác nhưng xước trên xước dưới ( Y như trong mơ =)) ) suy tư mãi phân vân vs em 8900 =)) nhưng thấy mấy bác cầm đc 8700 anh nào cũng vui như đi lấy vợ em cũng quất luôn cho nó nóng 1 phần sợ chê xước ko lấy bị các bác cho ăn hành tại chỗ 1 phần vì quá háo hức đặt niềm tin vào bác 4 lần rồi có lần vào sai con nào cũng trâu hơn cả bò =)) thôi em xin hết...
    P/S : Giấc mơ của em là có thật không có ngoa ạ."
    (by Khải Khờ Khạo)
    8700r mà Khải Khờ Khạo đã giành giật được

Tình hình là t7 (21/9), bên HN03 có lô hàng mới về, trong đóa có vài chú 8700r. Chính con hàng hiếm và uy tín HN03 là nguyên nhân dẫn tới cảnh anh em xếp hàng như thời bao cấp và tranh cướp trên giàn mướp...
    Cảnh mua bán đông zui
    2 ngày sau trên FB HN03, những dòng tâm sự, những cmt ngập tràn "hãi hùng", pha chút "cay cú" của các BBer:
    HN03 THÚ THẬT VỚI CÁC CỤ, TỪ NGÀY LÀM THƯƠNG GIA ĐẾN GIỜ EM MỚI GẶP CÁI CẢNH CÁC CON NGHIỆN BB XÔNG VÀO CƯỚP 87R NHƯ DÂN CƯỚP KHO THÓC NHẬT. GIỜ NGỒI NGHĨ LẠI VẪN HÃI.
    Hoàng Vũ NgọcHíc. Lần đầu tiên mua máy ở HN03. Xếp lốt từ 8h. Đúng cảnh mua gạo mậu dịch từ những năm 7x 8x. Khi mở cửa hàng thì đúng là nước vỡ bờ. Đến khi phát trẩn bb8700 thì đúng cảnh mua vé xem aff cúp. Hãi hùng. P/s: may mà dòng 978 mình mua ko đến nỗi phải cướp.
    Tiền BốiVâng, em cũng lần đầu tiên đi mua đt nhìn thấy cảnh cướp giật đấy,may mà các bác hôm đấy chỉ cướp 87r,ko cướp 978r,ko thì e cũng ko đủ sức để tranh vs mấy bác.
    Khỉ Thơ Ngộđấy là do hôm em đến em thấy toàn đàn ông con trai, có mỗi em là con gái, ko thì em cũng xông vào cướp chứ ko từ tốn đâu .
    Phương Vya phải vui chứ, sự tin tưởng đối với hàng của a là tuyệt đối trong lòng ae, cái này đến e là con gái mà cũng nghiện nữa nè, e mà ở đấy chắc phải dở chiêu đá....thì các a có mà tranh vào mắt.
    QuangTuan Dinhthông cái gì, thất hứa bao lần roài, lô sau làm nhiều nhiều 87rogers cho anh em. không thì a e cứ gạch tương nát cái biển Led ra a e ah. Đợt này tiến bộ, bán hàng không gạch, không thì trc a e còn lâu mới có hàng rogers, hắn tuồn cho mấy thằng quen roài. Móa năm ngoái mình cần không có không đến lượt. Giờ hn03 thay đổi roài, không trc cứ hở 87r ra là mấy cái nick già đê tiện đớp hết, a e éo được.
    Hoàng LongBác phải có chiến dịch cho ae ở xa đi chứ , cứ gần nắm dc rồi lại bị mấy ôg ở gần cướp mất , đến chán .Mua máy mà khó hơn mua gạo thời bao cấp.
    Kiên Trần:)) sang nay nhu danh giac.tiec moi cai ko cuop dc cai 9780r nao danh xuc 9790. E den gan nhu som nhat, a tuan ko dua 9780r cho e ma dua cho thang cu ben canh lan no cuop mat cua e :((.

Vâng, chỉ vậy thôi có lẽ cũng đủ để các BBer thấy tình iu với Bê Bê vẫn đang dạt dào như thế nào... Không cần biết bạn là boy or girl, rất có thể bạn sẽ trở thành con nghiện Bê Bê!
    P/s: Trên đây là tổng hợp một vài cmt của các anh em đam mê BBer lấy từ FB HN03, mong được các bạn xá lỗi vì vi phạm bản quyền... Keke!

Tags:
    nhoc_coi, hoeda123, Tuấn Linh1 người nữa thích bài này.
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    May mà mình không biết tin này sớm :D

3. ducanhinet

ducanhinet Member

BB Model:
    8800 - 9900 - Q10
    vnbb: bác MOD ới, sao em chèn ảnh mờ nóa hok hiện được zậy?

4. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Anh đó không đúng, bạn đính kèm vào topic này hoặc up lên mấy trang share ảnh như Flickr hay imgur.com gì đó thì sẽ OK

5. ducanhinet

ducanhinet Member

BB Model:
    8800 - 9900 - Q10
  6. qhung1984

qhung1984 Active Member

BB Model:
    9000 + z10
    Mình cũng là người đi ngược lại với xu thế người dùng khi từ bỏ ios để chuyển sang bb. Nhưng hiện h mình thấy rất hài lòng với 1 e z10 và 1 e 9000 đẹp lung linh cất trong tủ :)

7. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    ducanhinet thích bài này.
  8. hieu_zombieking

hieu_zombieking Active Member

BB Model:
    8700xcing
    :-w
    Với Bê Bê - rất có thể bạn sẽ trở thành con nghiện!

bác ghi câu này hơi trễ nhỉ? ;;) lỡ nghiện mất rồi :-<

ducanhinet thích bài này.
  9. doctorlai

doctorlai New Member

BB Model:
    9900
    xin giup do cach cai bis, da dang ky thanh cong bb pro cua viettel, nhung khong hien bis, may cua minh la bb9900

10. ducanhinet

ducanhinet Member

BB Model:
    8800 - 9900 - Q10
  11. Nguyễn Tuấn Long

Nguyễn Tuấn Long New Member

BB Model:
    8820
    đọc mà cười sặc sụa =))

12. Tuấn Linh

Tuấn Linh New Member

BB Model:
    9780
    ghê nhỉ, em mà biết chắc cũng xếp hàng cướp :))

13. panh9x

panh9x New Member

=)) có lẽ nào bao cấp bê bê . kaka

14. tranthanha6tbt

tranthanha6tbt New Member

BB Model:
    8820
    Chơi vs Bê Bê rất dễ bị bê đê... Vì suốt ngày cứ ôm ấp rồi cắm đầu vô nó... Gái gú vợ con gì bỏ qua 1 bên hết...

15. BadBerry

BadBerry Active Member

BB Model:
    Q20
    Không đi cướp như vậy, riêng 8700 mình chỉ thiếu 8705 và 87007h còn lại đủ cả.
    Dòng Bold thiếu bold 9790 và 9860. Lúc nào thảnh thơi mang ra lau chùi cho vui.

16. bupbeyeukieu94

bupbeyeukieu94 New Member

BB Model:
    bupbeyeukieu94
    Chào ngày mới, hôm nay mưa quá,đi làm thì xa,ghét cái thời tiết này thật đấy, sắp hết tháng 3 rồi mà vẫn cứ lạnh thế này

17. hieu xdav

hieu xdav Active Member

BB Model:
    8700r
    Ôi em đã được 8 năm rồi, sao không có bài này từ trước mà tránh

Đang tải...