Viettel trừ tiền rất bực mình !

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi longchelsea, 11/12/15.

Chia sẻ trang này

1. longchelsea New Member
    BB Model:
    blackberry z10

Số bài viết:
    7
    Có anh chị em nào trong đây bị ông nội viettel tự đăng ký dịch vụ, tự trừ tiền bao giờ chưa ? Mình có 1 số dịch vụ nhiều khi nạp tiền mà nó báo về trừ tá là âm binh, đôi khi nó còn trừ k thèm báo tự động trừ trực tiếp vào tài khoản nữa, mất tiền oan điện thoải hỏi nó thì nó nói đã trừ vào dịch vu5bao1 cuộc gọi nhỡ. Bực mình

Tags:
  2. guntx

guntx MC Phan Anh

BB Model:
    8820 AT-T
    Rồi bác. Em hủy hết sạch. Chả đăng kí bất cứ một cái dịch vụ giá trị gia tăng gì của nó cả. Giờ nó chơi trò cho 5Mb 1 tháng để con 9900 của em bị 3rd party. Value

3. longchelsea

longchelsea New Member

BB Model:
    blackberry z10
    viettel xấu tính vãi, nhiều khi muốn đổi qa mobi mà sài nó cả chục năm rồi h k thay đổi được thói quen

4. dangkyinternet.vn

dangkyinternet.vn New Member

BB Model:
    BB 8100
    Mình nói thật là không phải Viettel lừa mà do 1 số nguòi bán hàng đăng ký sẵn dịch vụ VAS trong sim để lấy tiền hoa hồng khi đăng ký dịch vụ, còn người mua không biết nên bị trù tiền :D

5. romeo1590

romeo1590 Active Member

BB Model:
    Q10 8700c 6220
    mình xài viettel 1 sim xài 5 năm và 1 sim mới mua 1 tháng chưa có cái nào bị trừ tiền gì linh tinh hết :)

6. hautran200594

hautran200594 New Member

cỡ nào cũng bị trừ được hết

7. haivinhit

haivinhit Active Member

BB Model:
    Q10-SQN100-3
    Nói thật lòng 1 câu đừng giận: mạng nào cũng vậy, trừ hay không trừ là phụ thuộc vào kiến thức hiểu biết và cách sử dụng dịch vụ của các bạn.
    mình sử dụng vinaphone gần chục năm, rồi chuyển qua dùng viettel cũng được 5 năm, không phải vì vina chơi xấu mà là khu vực và khách hàng của mình 100% dùng viettel (trong danh bạ có gần 1000 số), chưa bao giờ bị tốn 1 xu lãng phí, riêng đối với viettel lại càng công khai minh bạch với khách hàng trả trước vì có cả chi tiết cuộc gọi trên portal, bạn chỉ cần tra cứu nếu nhà mạng gian lận dù chỉ 1 xu bạn có quyền đòi lại theo đúng hợp đồng cung cấp dv, việc bạn không đăng ký dùng dv MCA mà nhà mạng tự kích hoạt thì hoàn toàn có thể đòi lại tiền (việc này mình đã làm rồi và thành công 100%)
    Dùng viettel cho tới thời điểm này mình cực kỳ hài lòng vì cước gọi rẻ như cho không, nhiều ưu đãi gọi nghe tẹt ga (không hạn chế) mà cả tháng chỉ tốn có 20-30k và nhiều điều khoái nữa... (đấy là mình làm dv khách hàng nhé chứ không phải như mấy ông bà chỉ alo buôn dưa chơi đâu)
    ps: mình chỉ dùng để gọi/nghe , không hay nhắn tin và không dùng bất cứ dv VAT nào khác, trừ internetbanking,

Sửa lần cuối: 20/1/16
  8. mrk1102

mrk1102 Active Member

BB Model:
    9930 nocam
    Bác này nói chuẩn nè.
    Sim mua ở cửa hàng sim xong thì cứ soạn HUY gửi 153. Còn nếu mua trực tiếp ở viettel store thì k cần.

9. eric0213

eric0213 New Member

Bác cho em hỏi chút là gói cước gì mà gọi rẻ như cho không vậy ạ. Em cảm ơn.

10. Dân Chơi 2k2

Dân Chơi 2k2 New Member

BB Model:
    Priv
    mình cũng bị nhiều r nên bạn phải ấn *098# để xem mình đang dùng những dịch vụ nào nên huỷ hết đi. viettel là vậy rất hay tự trừ tiền bừa mà mình chả đăng kí dịch vụ nào cả

Đang tải...