[Video] Kiểm tra độ bền của Blackberry.

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi petertinh, 11/2/12.

Chia sẻ trang này

1. petertinh Đời bể dâu, ai biết sao ngày mai!
    BB Model:
    Passport

Số bài viết:
    5.851
    [tab=10]Có bao giờ bạn muốn kiểm tra chiếc Blackberry của mình độ bền của thiết bị sẽ tới đâu nhưng bạn luôn "e dè,sợ sệt" khi sợ nó bị hư hỏng. Và bây giờ bạn sẽ không còn "sợ sệt" nữa vì RIM đã đăng một số video trực tuyến thử nghiệm độ bền của một số mẫu Blackberry nhưng khuyên bạn đừng thử như RIM nhé nếu không thì =(( đấy.

BBOS

Tags:
  2. phamtruongvu

phamtruongvu Member

Mình thật kg dám nghĩ là sẽ cho em nó tắm như video 1 nữa là mấy video kế tiếp.

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

3. Sadi

Sadi Moderator

BB Model:
    8700g + Nexus 5
    nói cho đúng thì 3 video trên k nói lên điều gì nhiều :| có mỗi cái video đầu thì còn có cảnh cầm máy lên thử sau khi rơi xuống nc (mà cũng chẳng biết có đúng con đấy ko :|) còn video thử độ cong của Torch cũng chỉ thấy là Torch bị cong, bung mất nắp lưng, còn cái cuối cùng thì miễn bàn :))
    Nói chung 3 video này em k hiểu RIM nhằm mục đích j :)) chả có nội dung cụ thể gì hết á

4. killdan

killdan Member

BB Model:
    8700R
    black 87 của e đã đc tắm, oánh xà phòng hẳn hoi(trừ cái màn hình), đã rơi vỡ cả vỏ(vỏ nguyên bản, càng dùng càng bóng nhé), chỉ chưa thử quả bẻ cong thôi.
    Đến h nó vẫn theo e hằng ngày, vẫn bình thường như bao e bb khác. sau vụ Operamini Mod e lại càng yêu em nó hơn!
    yeah yeah yeah!

Đang tải...