[Video] Google Maps Voice Navigation trên BlackBerry 10

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi hoangthuan, 5/10/12.

Chia sẻ trang này

1. hoangthuan Moderator
    BB Model:
    87-97-PB-Q10-PP

Số bài viết:
    1.859

Bản Google Maps của Android có thể chạy tốt trên BlackBerry® 10. Video demo này được thực hiện trên BlackBerry 10 Dev Alpha và cho thấy chức năng Voice Navigation (dẫn đường bằng giọng nói) hoạt động rất tốt :) Điều đáng ghi nhận là tín hiệu GPS trên BlackBerry 10 Dev Alpha hoạt động khá tốt và bạn hoàn toàn có thể thử trải nghiệm nó với PlayBook nhé.

Tải file Bar: Google Maps [Update v6.12] Chạy tốt trên PlayBook [Ownhere Mod + World Navigation Activated]

Tags:
  2. DauDen

DauDen New Member

BB Model:
    9900
    Tuyệt vời, phải test ngay mới được :P

3. vitxiem02

vitxiem02 Well-Known Member

BB Model:
    87 + 97
    hic, mấy bác có thiết bị còn test được, dân đen ngồi nhìn trong nước...miếng

4. hoangthuan

hoangthuan Moderator

BB Model:
    87-97-PB-Q10-PP
    :-o bạn cũng có playbook mà? lại không đọc kỹ bài rồi :))

5. brian81090

brian81090 Active Member

cho em hỏi ngu ngơ 1 câu (em chưa có điều kiện dùng 1 em PB): Em nhớ trên thông tin của PB là GPS ko có thì sao mà check được hả mấy anh ? Cái này em không có PB nên em hỏi nhé, chứ không phải cố tình kiếm gạch heng :D

6. kocoten1992

kocoten1992 Member

playbook có gps bạn nha :D , và phải nói cực chuẩn, hôm bữa đi tây ninh núi bà đen, giữa đường bị lạc, lấy playbook ra để tự nhiên khoảng 35s thì dò ra gps trên google map :D , cái hay của nó là mình xoay playbook thì cái mũi tên chỉ hướng trên bản đồ xoay theo luôn, rất ảo >:)

7. bolobala

bolobala New Member

BB Model:
    9930-PB 32-64GB
    mình test trên 6.12 chạy được chuẩn lắm. Có điều vẫn xuất hiện lỗi Searching For Signal. Một khi nó hiện lỗi đó thì fải tắt đi mở lại nhìu lần mởi hết ( đã test 10 cái PB :D ). Lỗi này không riêng gì trên Android player của PB mà fần chung là 1 số Máy Android cũng bị như vậy.

Đang tải...