[Video] Cùng Lewis Hamilton sử dụng BlackBerry Z30

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi tinhphanxuan, 18/10/13.

Chia sẻ trang này

1. HoangAnhBU

HoangAnhBU Member

BB Model:
    8700
    Phê thiệt chứ :( Gấu khoái Z10, nhưng hơi lăn tăn với 920 :)) Mình thì tư vấn nhiệt tình 920, giờ xem xong bbm call, đổi ý rồi :)) Cố gắng kiếm xiền cưới Z30 thôi :D

Nguyen H Linh thích bài này.
  2. nguyenvanthinh1001

nguyenvanthinh1001 Active Member

BB Model:
    8700
    bác vnbb nói đúng để cái sửa lỗi cũng không dc như mình hỏi. chắc bạn kia hiểu nhầm ý mình

3. Nguyen H Linh

Nguyen H Linh Member

BB Model:
    Q 10 Black
    Bạn có thể không tin, minh bên Uk 2 năm rồi, rất ít nhìn thất quảng cáo có Lewis Hamilton, bên Uk chỉ có bóng đá là số 1 thôi bạn ak, tiếp đến là đua ngựa....còn đua xe chỉ dành cô 1 phần nhỏ, cho nên tại sao mình đến cửa hàng kinh doanh carphone warehouse hỏi sản phẩm mới nhất của BB , nhân viên đưa z10 và khẳng định đây là sản phẩm mới nhất.Còn nếu nổi tiếng hơn Beckham hiện nay ở nước anh may ra có hoàng tử William, còn beck là thương hiệu toàn cầu rồi bạn ak.CÒn thằng giám đốc marketing xứng đáng bị sa thải đi là vừa, đua xe là môn thể thao đắt tiền, không phổ cập nhiều nó quá khập khiễng so với bóng đá...

4. 8700xc

8700xc Well-Known Member

BB Model:
    8700
    Bạn thấy Lewis Hamilton ít xuất hiện trên quảng cáo chắc có lẽ lần này lên quảng cáo là do yêu BB nên mới quảng cáo thôi, còn mấy cái khác không hứng nên không quảng cáo :P
    Beckham thì bên ở bên Anh thế nào mình không biết nhưng nói chung cũng hết thời rồi mà, trước ngày nào trên báo cũng thấy nhắc đến giờ có thấy nói đâu, với lại mình nói cũng không được khách quan cho lắm vì mình là fan arsenal nên hay vào xem tin tức arsenal là chính nên chắc vì thế nên mới ít thấy các thông tin về cầu thủ hết thời từ rất lâu trước khi giải nghệ như beckham :D

Đang tải...