[video] BlackBerry World trên BlackBerry 10: Bổ sung thêm và cho phép bạn xem trước movies và music

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi hoangthuan, 30/11/12.

Chia sẻ trang này

1. hoangthuan Moderator
    BB Model:
    87-97-PB-Q10-PP

Số bài viết:
    1.859

[align=justify]Sáng nay các bạn đã được thông tin RIM đổi tên BlackBerry App World thành BlackBerry World và đồng nghĩa với việc BlackBerry World thực sự là một "hệ sinh thái" BlackBerry chứ không chỉ đơn thuần là kho ứng dụng như trước đây.

Với bản cập nhật của BlackBerry 10 Dev Alpha, BlackBerry World bây giờ cho phép bạn Preview cả các bản nhạc và phim ảnh. BlackBerry World sẽ không chỉ cung cấp các ứng dụng và trò chơi dành cho BlackBerry 10, mà còn âm nhạc và phim, tất cả mọi thứ sẽ được gắn với một ID BlackBerry, điều đó thật tuyệt vời!

Bạn hãy xem video và cho biết cảm nhận của mình nhé![/align]

Tags:
  2. d7293

d7293 Well-Known Member

BB Model:
    9000 - Q5 - Priv
    Làm thế nào để khi mình vào xem video với tốc độ ổn định nhất là ok....Như mấy e Nokia 3G là đc,.

3. tinhteppc

tinhteppc Active Member

BB Model:
    Z10
    balckberry wolrd chạy mượt kinh khủng .... thix wa.

4. evileys69

evileys69 Member

Phim thì giống như xem trailer, còm music ko bít có đc nghe trọn vẹn 1 bài hát ko nhỉ :D. Nếu nghe trọn 1 bài hát thì cứ lên bb world nghe nhạc online :))

5. anbu149

anbu149 New Member

BB Model:
    playbook
    Tự nhiên xem video này lại thấy cảm ứng em này chưa được nhạy như quảng cáo nhỉ hay em quá nhạy cảm rồi :(

Đang tải...