Video #10: Làm quen với Blackberry Link - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi shoppleiku, 17/2/14.

Chia sẻ trang này

1. shoppleiku Well-Known Member
    BB Model:
    Passport

Số bài viết:
    861

Blackberry Link là công cụ giúp bạn quản lý thiết bị BlackBerry 10 trên máy tính, nó thay cho BDM trước đây đối với BBOS. Giúp bạn sao lưu, phục hồi dữ liêu, truy cập, đồng bộ hóa, chia sẻ và tổ chức tất cả hình ảnh, nhạc, video và tệp tin qua Wi-Fi hoặc USB giữa thiết bị BlackBerry 10 và máy tính của bạn.

Có thể đồng bộ hóa và chia sẻ nhạc giữa thiết bị BlackBerry 10 và PC hoặc máy Mac của bạn, với hỗ trợ cho cả Windows Media Player và iTunes. Đồng thời, có thể dễ dàng đồng bộ hóa ảnh, video và tài liệu với các thư mục đã chọn.

2. lucifervnn

lucifervnn Active Member

BB Model:
    Classic
    sao BB nó ko làm BDM quản lý cả BBOS và BB10 luôn cho tiện nhỉ. tự nhiên vừa xài BB10, vừa xài BBOS là thành ra phải cài 2 cái quản lý cho 2 HĐH, mà BBlink nó nặng trịch, chạy ề ề chán òm

3. 8700xc

8700xc Well-Known Member

BB Model:
    8700
    Bác chủ ơi, con laptop ở trên là máy gì thế, đặt hàng được ở đâu bác nhỉ. Đẹp quá :)

4. shoppleiku

shoppleiku Well-Known Member

BB Model:
    Passport
    Mình cũng không biết đó là máy gì :)

5. tado261

tado261 Active Member

BB Model:
    Classic
    mình cài bblink trên windows8 mà toàn báo lỗi, có ai biết cách khắc phuc không

6. Chisaret

Chisaret Member

BB Model:
    Q10
    Cái đó là hình vẽ làm tình quẳng cáo nên ko có để mà đặt hàng!

Đang tải...