[Update] BlackBerry Priv đã cho đặt trước trên ShopBlackBerry, giá 699$ tại Mỹ

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi bbvnNews, 22/10/15.

Chia sẻ trang này

1. kurt80

kurt80 Active Member

BB Model:
    playbook
    Chắc chắn là một lượng lớn những bác đang chăn rau thích em này vì không sợ cài phần mềm theo dõi. Gấu chịu đấy

2. Chanhdai

Chanhdai Member

BB Model:
    z10 stl - 003
    Cản trở thật đó bác ạh. Dùng z30 chả selfie được tấm nào toàn ảnh mờ. Mượn cái ip4s của bạn chụp rõ ngay. Đồng ý là bb nổi tiếng ở sự tiện dụng. Thao tác ở bb thông minh hơn các dòng và dùng rất thích nhưng bác nghĩ thử camera của máy cao cấp nhất của bb bây giờ mà camera vẫn thua con ip4s đã ra cách đây mấy năm bác nghĩ có buồn ko?

3. CuHieuz

CuHieuz Active Member

BB Model:
    9900-PP
    cho hỏi từ đó đến giờ xài BB đã xài qua đc những máy nào rồi ? nếu thích selfie thì mua mấy cái máy android mà xài,đã biết BB ko chuyên về giải trí mà cứ thích bla bla làm gì,chắc Iphone là chuẩn mực của các đt bây giờ ấy nhỉ o_O

4. Chanhdai

Chanhdai Member

BB Model:
    z10 stl - 003
    Mình dùng 8820 9700 z10 z3. Bạn lại hiểu sai ý mình rồi =))
    Ở đây mình thấy cái camera trước quá bèo nên mới ý kiến vậy thôi. Ai ko biêt là Bb không thiên về giải trí nhưng đã là đt thuộc dòng cao cấp thì phải làm tốt những nhiệm vụ cơ bản trước, bạn nghĩ sao dòng cao cấp của dòng máy mà mình rất tự hào khi cầm trên tay lại thua rất nhiều máy tầm trung khác. Ở đây mình chỉ nói buồn thôi. Chứ bla bla gì đâu mà

5. CuHieuz

CuHieuz Active Member

BB Model:
    9900-PP
    đến khi lên đời BB10 mà bạn chơi Z10 Z3 là đủ hỉu rồi,xài BB thì nên xài có bàn phím vật lý cho nó đúng chất,mình lúc trước cũng đú đỡn thằng Z30 xong rồi chán bán đang đợi PP 2nd mua đây

Chanhdai thích bài này.
  6. darkshadow23296

darkshadow23296 New Member

BB Model:
    9105
    Mà bác đừng lo em chắc chắn con này tuy có 2MP nhưng chụp hình rất đẹp, do kích thước pixel của nó đến 1,75 micron lận, cao hơn cả cam trước Iphone 5S đấy. Mấy bác để ý, máy ảnh DSLR tuy số chấm không cao nhưng cho ra chất lượng ảnh tuyệt vời, đó cũg là do kích thước của pixel. Thêm một ví dụ khác, mấy bác có nhớ HTC từng ra một con có cảm biến chỉ 4MP nhưng cho chất lượng rất tốt, đó là nhờ vào UltraPixel đấy, cũng chính là kích thước Pixel thôi. Suy cho cùng số chấm không quyết định, mà nằm ở kích thước Pixel vậy là BB cũng ko quá keo với người dùng đâu.

Đang tải...