Tư vấn mua điện thoại với giá tầm 3 đến 4 triệu

Thảo luận trong 'Giao lưu - Họp mặt - Trao đổi thông tin' bắt đầu bởi toancscdt, 4/11/13.

Chia sẻ trang này

1. toancscdt New Member
    BB Model:
    BBM

Số bài viết:
    6
    Mình muốn mua chiếc điện thoại tầm 3 đến 4 triệu, hiện tại mình thấy ở Quang3gbold 9780 cũng dc, hay có nên mua smartphone của hãng Sky?
    Mình dùng ngoài mục đích nghe gọi nhắn tin, đọc báo, nghe nhạc.thì muốn có thêm các tính năng dùng từ điện hay một số ứng dụng để học tiếng anh, skype, viber, và có thể xem youtube nhanh 1 tí.
    các bác tư vấn giúp mình có nên mua Bold 9780 ở Quang3g hay một địa điểm uy tín ở hà nội hay là dùng smartphone Sky?
    Chân thành cảm ơn!

Tags:
  2. khodkvl

khodkvl Member

BB Model:
    z30
    Về nhu cầu của bác e thấy android đáp ứng tốt hơn. Còn nếu bác thích bb em vote 9900 đáp ứng tạm được nhu cầu của bác, ngoại hình lại đẹp. 97xx viber ko có voice call.

3. emxinhlam

emxinhlam Well-Known Member

BB Model:
    8700 9000
    Viber thì ko có cho os 6 mà gọi đc.bạn nên chọn 99 hay 981 ấy :D

4. tinhphanxuan

tinhphanxuan Well-Known Member

BB Model:
    9780 + Z30
    Đã vào Blackberry thì 9780 đi

5. toancscdt

toancscdt New Member

BB Model:
    BBM
    thank các bạn, mình đang phân vân giữa android và black, vì nếu mua hàng cũ thì 9780 thì không yêu tâm lắm, mua mới thì không đủ tiền, để phục vụ các mục đích xem youtube và skype là chủ yếu! nên mình cũng khó chọn.

6. toancscdt

toancscdt New Member

BB Model:
    BBM
    thank các bạn, mình đang phân vân giữa android và black, vì nếu mua hàng cũ thì 9780 thì không yêu tâm lắm, mua mới thì không đủ tiền, để phục vụ các mục đích xem youtube và skype là chủ yếu! nên mình cũng khó chọn.

7. phuongnam72

phuongnam72 Well-Known Member

Mục đích chính là Skype và YouTube trong tầm tiền đấy thì Android thôi!

8. mrcantona

mrcantona Well-Known Member

BB Model:
    10
    nghe nhu cầu của bác thì xác định android đi

9. khodkvl

khodkvl Member

BB Model:
    z30
    Nay rỗi e vào hc nam thăng long chơi thấy có con galaxy ace 3 có 4m dùng cũng được. E thấy nhu cầu của bác cứ quất con đấy là cũng ổn. :v được cái mới bóc hộp lại chính hãng bảo hành. :v

10. DANHDAKLAK

DANHDAKLAK New Member

BB Model:
    8900
    android thôi!!!

11. zonzongl

zonzongl New Member

BB Model:
    8320
    sang didongmango làm cái android bác ơi
    nhu cầu như bác dùng android tiện hơn
    dùng BB nhìn chung phải đam mê. hehe

12. bb_no_money

bb_no_money Active Member

BB Model:
    8820
    Vì nhu cầu của bác skype nhiều nên cứ androi nhé. Youtube thì Black Berry đáp ứng tạm ổn còn skype thì đứng ngóng thôi. Viber thì os 6 chưa có voice nên bác mua 978 sẽ không dùng được voice, phải mua os 7 nhé bác.

Sent from my BlackBerry 9000 using Tapatalk

13. anhvustore

anhvustore Member

BlackBerry Z10: Là sản phẩm này vừa được nhà sản xuất giảm giá sốc tại Việt Nam chỉ còn có 4,5 triệu đồng cho phiên bản bộ nhớ 16GB từ ngày hôm nay (1/4). Lúc ra mắt vào tháng 5/2013, BlackBerry Z10 được định vị là smartphone cao cấp với giá bán 15,5 triệu đồng. Tuy nhiên, tình trạng tiêu thụ khó khăn đã khiến nhà sản xuất BlackBerry nhiều lần giảm giá máy để thu hút người dùng và mức giá hiện tại đã khiến BlackBerry Z10 trở thành sản phẩm thực sự hấp dẫn.

BlackBerry 10 sở hữu màn hình 4.2 inch độ phân giải 1280 x 768 pixel với mật độ điểm ảnh 356 PPI và được trang bị bộ vi xử lý Qualcomm Snapdragon lõi kép tốc độ 1.5GHz, 2GB RAM, bộ nhớ trong 16GB, khe cắm thẻ nhớ mở rộng tới 64GB, camera 8MP phía sau và 2MP phía trước, pin dung lượng 1800 mAh. Máy hỗ trợ đầy đủ các kết nối không dây cơ bản (3G, Wi-Fi, Bluetooth, NFC). Điểm hạn chế lớn nhất ở sản phẩm này là nền tảng BlackBerry OS 10 không có được số lượng ứng dụng phong phú như Android.

VnReview đã có bài đánh giá sản phẩm này, mời bạn đọc tham khảo: Một tuần với BlackBerry Z10.

14. meocucdien

meocucdien Well-Known Member

BB Model:
    Z10-Q10-Passport
    Đã vào bbvietnam rồi thì dở hơi mới xem VnReview phỏng ạ.

Đang tải...