Tìm phần mềm xem tivi và phim online cho playbook

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)' bắt đầu bởi kalakala, 5/9/14.

Chia sẻ trang này

1. kalakala New Member
    BB Model:
    playbook

Số bài viết:
    5
    Cả ngày mày mò mà ko đc app nào hay, chán như con gián các bác ạ, chẳng lẽ lại vào web mà xem online. Cơ mà như vậy tìm phim online hơi mệt.
    FPT Play là ứng dụng rất hay trên iOS và Android nhưng với PB thì e ko thể tìm được cái nào như thế.
    Có ZingTV gì gì đó từ Android chuyển sang, mà e bấm vào phim nào nó cũng bảo chip ko hỗ trợ, cần phải xem bằng phần cứng. Xong OK là tắt luôn, chung lại vẫn ko xem được.

Cao nhân nào chỉ đường dẫn lối cho e tới thiên đường tivi và phim online với, e xin hậu tạ ngàn thanks và likes (nếu có) :D

Tags:
  2. mrcantona

mrcantona Well-Known Member

BB Model:
    10
    PB thì chỉ có nc vào web mà xem thôi :D và dĩ nhiên là như bạn nói thì kém xa dùng app rồi :)

3. kalakala

kalakala New Member

BB Model:
    playbook
    Thế vụ ZingTV cho playbook là sao hả bác? Ko FPT Play thì ZingTV nhìn cũng có vẻ ổn. Nhưng nó lại bị lỗi chip ko hỗ trợ chứ, có cách nào khắc phục ko bác nhỉ?

4. suytmatdau164

suytmatdau164 New Member

BB Model:
    8800
    bác vào phần cài đặt của nó, có chỗ lựa chọn phần mềm phần cứng, bác chuyển sang phần cứng là xem ngon ngay

5. nguyetanh8406

nguyetanh8406 New Member

Được ạ bạn ơi, cụ thể là FPT hay zing thì cài đặt xem được vậy ạ ?

Đang tải...