Thử tìm các phần mềm báo thức BlackBerry, tiện ích ra sao ?

Thảo luận trong 'Đánh giá phần mềm BlackBerry' bắt đầu bởi tndoubleh, 18/8/13.

Chia sẻ trang này

1. tndoubleh Well-Known Member
    BB Model:
    9971x878329k89PB

Số bài viết:
    1.740
    Với báo thức trên BlackBerry thì khá là ít ỏi, việc ta dùng lịch hay task trên BlackBerry để báo thức cũng chưa thực tiện lợi bằng dùng phần mềm. Nhiều bạn trong chúng ta thắc mắc là nên dùng phần mềm báo thức nào phù hợp nhất cho chúng ta. Vậy hãy đọc bảng so sánh bên dưới, bạn sẽ tìm ra phần mềm báo thức nào phù hợp với mình nhé :)

Qua bảng so sánh mình đánh giá cao phần mềm Alarm Pro bởi dung lượng nhẹ nhàng và không hiện icon trong Switch Application. Đây là 2 yếu tố đánh bật các đối thủ khác. Bên cạnh đó Rôc Alarm cũng là đối thủ đáng gờm nhưng có vẻ giao diện của phần mềm không được giành nhiều thân thiện. Tuy nhiên mỗi phần mềm khác cũng có nhiều tính năng hay khác mà bạn nên thử khám phá. Ở phần mềm Bug Me Alert cũng là một báo thức kết hợp note, task rất hay. Những phần mềm mình chọn lọc là những phần mềm được đa số mọi người biết đến và được giới thiệu tâm huyết bởi nhiều những bạn tìm ra phần mềm, được nhiều bình phẩm hay có, chê có. Bởi vậy nên có bài viết để so sánh qua các phần mềm, mong muốn được các bạn bình luận thêm !
    Thông tin các phần mềm :

Tags:
    hungchi88 thích bài này.
  2. md07

md07 Active Member

BB Model:
    8310
    theo mình thì báo thức thì nhiệm vụ nó khá đơn giản, chỉ là báo thức mà thôi. Nó khác với với task hay calendar bạn ạ. Cho nên khỏi xài app khác, dùng cái clock set alarm là quá đủ rồi.

3. tndoubleh

tndoubleh Well-Known Member

BB Model:
    9971x878329k89PB
    Mình lại nghĩ khác, khi bạn cần thiết lập một lịch mới cho bản thân bạn sẽ rất mất thời gian

4. hungchi88

hungchi88 New Member

BB Model:
    8830
    bài viết hay ghê đây có pm nữa mà diễn đàn mình ko có nhỉ
    Mã:
    http://appworld.blackberry.com/webstore/content/123902/?lang=en&countrycode=VN

tndoubleh thích bài này.
  5. tndoubleh

tndoubleh Well-Known Member

BB Model:
    9971x878329k89PB
    hungchi88 cảm ơn bạn nhóe ^^~ lâu rồi

Đang tải...