[Thông Báo] Cuộc thi ảnh "Đam mê trong đời thường"

Thảo luận trong 'Giao lưu - Họp mặt - Trao đổi thông tin' bắt đầu bởi ChangDau, 15/12/14.

Chia sẻ trang này

1. ChangDau I feel lost inside myseft
    BB Model:
    R-900

Số bài viết:
    4.098
    • Thông báo: Về việc kéo dài thời gian cuộc thi ảnh từ 15/12/2014 đến hết 23/12/2014
    Hết hôm nay cuộc thi ảnh BlackBerry Life - "Đam mê trong đời thường" đã hết thời gian. Nhưng nhiều bạn gửi phản hồi rằng thời gian hơi ngắn chưa kịp chụp ảnh, hoặc vẫn chưa hoàn toàn nắm bắt cách chèn ảnh, trình bày nên cần thêm thời gian.

Mình đã hỏi ý kiến BTC và mọi người đã cân nhắc, bàn bạc đi đến thống nhất đồng ý sẽ tăng thêm thời gian một tuần nữa để các bạn có thêm thời gian hoàn thiện bài dự thi của mình. Cụ thể, thời hạn tham gia dự thi sẽ được tăng lên đến cuối ngày 23/12/2014.

Một lưu ý phụ nữa, các bạn có vấn đề với việc chèn ảnh vào bài viết thì có thể tham khảo hướng dẫn đơn giản như sau:
    • Các bạn chép đường dẫn của ảnh và chèn vào bbcode IMG như sau:
      Mã:
      [img]https://farm4.staticflickr.com/3922/14899007198_13c48cbd77_b.jpg[/img]
    Chúng ta sẽ được ảnh:

Hoặc đơn giản nhất là dùng Flickr.com, công cụ chia sẻ hình ảnh nó sẽ tự tạo cho các bạn bbcode chỉ cần sao chép đoạn mã đó và dán vào bài viết là được. Các bạn xem hình ảnh minh họa.
    Noname.

Tags:
    thienth, vnbb, thaitruongdien3 người khác thích bài này.
  2. thienth

thienth Active Member

BB Model:
    Z10 STL-04
    Like zụ này, đang tính thức làm ... hihi

3. BlueSky2008

BlueSky2008 Well-Known Member

BB Model:
    Classic no Android
    Cho mình xin góp ý thế này.
    Hiên ngoài trang Home đã có topic BB Life thì khi nah em vào đây thì topic này nên tập hơp tất cả bài viết về chủ đề BB Life để anh em có thể xem hoặc mình tạo chủ đề cha rồi nhóm các bài viết vào trong vì mình luôn có bài chính ở trang Home rồi.
    Sau khi tổ chức vậy xong thì mình cũng ko cần cho những bài BB Life ra ngoài trang home nữa.

Thanks

Phung Dong thích bài này.
Đang tải...