thắc mắc và hơi bị thất vọng với cách làm của mod

Thảo luận trong 'Ý kiến - Đóng góp - Xây dựng' bắt đầu bởi thanhlxcsng, 7/10/13.

Chia sẻ trang này

1. thanhlxcsng Active Member
    BB Model:
    9860

Số bài viết:
    185
    hôm thứ 7 vừa rồi nhân tiện lúc rảnh rỗi mình có post bài nhận hex key phần mềm cho ae bên box hỗ trợ kỹ thuật . một phần vì để tạo chút việc làm cho vui lúc rảnh, một phần cũng vì muốn giúp đỡ ae đang cần. thế nhưng chẳng hiểu vì lý do gì mà mod đã xóa bài của mình ? cần lời giải thích...

Tags:
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Bài đó của bạn được Doctor maiyeunguoidhkc xoá và có để lại lý do rồi mà.

Bạn nên theo Nội quy Diễn đàn thì sẽ ok thôi :)

newcommer thích bài này.
  3. maiyeunguoidhkc

maiyeunguoidhkc Well-Known Member

BB Model:
    8700G - 9000R - Z10
    mình đã cm trong topic đó, bạn muốn giúp đỡ mọi người thì tham gia đội ngũ doctor để xử lý trường hợp xin key, chứ ko phải để mọi người vào đó dải bom k2y o_O

rất vui nếu bạn nhiệt tình và thực hiện đúng nội quy 4rum

newcommer thích bài này.
  4. newcommer

newcommer Well-Known Member

Ai cũng như bạn thì BBVietnam loạn hết à :D Nên tuân thủ quy định của Diễn đàn bạn ah, mình rất thích cách tổ chức quy củ của bbvietnam

maiyeunguoidhkc thích bài này.
  5. thanhlxcsng

thanhlxcsng Active Member

BB Model:
    9860
    tôi post đúng box, sai cái gì , tôi ko làm doctor thì ko dc giúp người khác à ? xin lỗi đi

nhatchinhminh thích bài này.
  6. thanhlxcsng

thanhlxcsng Active Member

BB Model:
    9860
    chắc bạn là thành viên ưu thú 1 thời của tinhte :D
    nghe cái câu nói móc của ông maiyeunguoidhkc là đủ hiểu con người ông sao rồi ^:)^

7. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Trong Nội quy Diễn đàn, phần 2. Quy định về bài viết có 1 điều: "Đối với các chuyên mục có sẵn mẫu, thành viên phải gởi bài theo mẫu qui định."

Và Box Hỗ trợ Kỹ thuật là box y/cầu post bài theo mẫu: HƯỚNG DẪN - QUY TRÌNH "HỖ TRỢ KỸ THUẬT"

Quy định của Diễn đàn đã như vậy từ khi thành lập đến giờ, và cũng được gần 3 năm rồi, và bạn cũng đã tham gia hơn 1 năm nay nên mình nghĩ là bạn đã biết rồi chứ nhỉ.

Nếu bạn thấy Nội quy, quy định của Diễn đàn không phù hợp thì hãy góp ý về Nội quy. Còn hiện tại, khi Nội quy chưa chỉnh sửa thì việc xóa bài không đúng quy định của bạn tại box HTKT của maiyeunguoidhkc là hoàn toàn chính xác. Mình ủng hộ cách quản lý box của các Doctors.

P/S: nói thật, mình sẽ thấy thất vọng nếu các Doctors bỏ qua cho bài viết vi phạm của bạn đấy :)

thacsign, newcommermaiyeunguoidhkc thích bài này.
  8. nhatchinhminh

nhatchinhminh Member

BB Model:
    bold 9000
    Mọi việc cần bình tĩnh! Chớ nên để mất nhân tài nào. "nhân tài như lá mùa thu" ban quản trị đã có nhời sao bác ko tham gia đội ngũ bác sĩ nhỉ? Chỉ riêng việc thấy bác nhiệt tình thế đã hoan hô rồi :D

zep30 thích bài này.
Đang tải...