Thắc mắc gói SOCM các bác giải đáp giúp em với

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Soclose, 11/10/12.

Chia sẻ trang này

1. Soclose Member
    BB Model:
    9700

Số bài viết:
    96
    Chẳng là em đang có dự định đăng ký gói bis SOCM của mobi nhưng em có thắc mắc là em đang sử dụng goi MIU ( 3G ) của mobi. Không biết là có thể sử dụng song song 2 gói MIU và SOCM không các bác ? Bác nào sử dụng qua rồi thì cho em ít kinh nghiêm với nhé. Em thì 500MB/month là quá đủ rồi ạ :D. Cảm ơn các bác :)

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

Tags:
  2. cadicktran

cadicktran Member

Huỷ 3G mới chơi được BIS bác nhé!
    Mà bác tiếc nuối gì vậy?! BIS rồi thì còn lăn tăn gì 3G nữa???

3. Soclose

Soclose Member

BB Model:
    9700
    Bác ơi em nghe nói gói SOCM này nó có kèm theo data đâu ạ. Em muốn đăng ký bis xong mua luôn data gói MIU để xài trọn tháng luôn. Chứ tính theo kiểu kia e rẻ mà lại đắt bác ạ :D. Không biết the có được không bác nhỉ ? :)

4. spartacus

spartacus New Member

Xin trả lời bác là khi đăng ký gói BIS của mobile thì không sử dụng được gói MIU 3G hay bất kỳ gói 3G nào khác. Nếu bác muốn dùng BIS thì có 2 gói có thể chọn, đó là: gói BAS (basic) đầy đủ các dịch vụ của BB + thêm 100MB với giá là 99k và gói SOCM (social month) thì cũng đủ các dịch vụ BB (trừ push email) + thêm 150MB với giá là 79k. Còn bác muốn tìm hiểu thêm thông tin các gói cước BB thì có thể tham khảo tại đây. http://blackberry.mobifone.com.vn/#/option :D

5. Soclose

Soclose Member

BB Model:
    9700
    Ồ cảm ơn bác. Có vẻ như gói Socm là tối ưu nhất so với nhu cầu của em rồi :D. Giải pháp mail thì smartmail cũng được. Pull mail 5p delivered cũng được rồi :D. 150mb/month là đủ xài cho brower + instant messager + Facebook + BBM :D. Cảm ơn bác :)

Đang tải...