Hà Nội Swing như golfer chuyên nghiệp nhờ 5 ứng dụng sau

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt khác' bắt đầu bởi nguyenandi96, 14/10/16.

Chia sẻ trang này

1. nguyenandi96 New Member

Số bài viết:
    5
    5 ứng dụng trên điện thoại sau sẽ giúp bạn bạn phân tích những lỗi sai khi thực hiện cú swing của mình. Đây là những ứng dụng tuyệt vời nhất giúp bạn cải thiện, nâng cao cú swing cũng như thành tích của bạn.

Xem thêm : Kỹ thuật swing golf – Tư thế và một số sai lầm thường gặp

Nếu 5 năm về trước để phân tích chi tiết động tác swing trên thiết bị tốn rất nhiều chi phí. Nhưng hiện nay côn nghệ phát triển dưới đây là 5 công cụ hữu ích giúp bạn thực hiện được điều đó

Tiger Woods My Swing (iOS – $4.99)

Đây là ứng dụng tuyệt vời giú bạn so sánh cú swing của mình với các tay golf nổi tiếng trên thế giới, từ đó bạn có thể biết mình đang sai chỗ nào. Ứng dụng này cho phép tải, đồng bộ hóa với thiết bị IOS, tiếc là ứng dụng này không chạy được hệ điều hành windownphone và Android

Golf Coach & Swing Analysis (iOS – Miễn phí)

Là ứng dụng được tải nhiều nhất do miễn phí, ở ứng dụng này giúp bạn xem lại chậm video thực hiện cú swing. Ngoài ra bạn có thể zoom hoặc so sánh từng động tác với người chơi khác.

V1 Golf (iOS & Android – $4.99)

Đây là ứng dụng được nhiều tay golf nổi tiếng dùng. Tiger Wood tin tưởng và khuyên bạn nên dùng phần mềm này. Với nhiều đoạn quay của các tay golf tại PGA chắc chắn giúp bạn cải thiện cú swing của mình. Bạn có thể sử tải ứng dụng về cả IOS và Android

Golf SwingPlane (iOS – $3.99)

Xem thêm : Tổng hợp kĩ thuật golf bạn phải biết : http://golftimes.vn/ky-thuat-golf

Golf SwingPlane

Ứng dụng cho phép bạn lưu lại động tác swing của chính bạn và phần mềm sẽ so sánh với nhưng cú đánh khác của tay golf nổi tiếng.

Việc sử dụng ứng dụng giúp bạn rất nhiều trong quá trình tập luyện nhưng hẳn là không thể thiếu được người hướng dẫn chuyên nghiệp. Hãy thử tải ứng dụng để giúp bạn cải thiện thành tích thi đấu nhé.

Nguồn : http://golftimes.vn/

Tags:
Đang tải...