Sửa micro thoại cho z10 ở Hà Nội thì cửa hàng nào tốt các bác ei!

Thảo luận trong 'Linh kiện, dụng cụ tự chế - DIY' bắt đầu bởi Đào Quang Thuận, 23/5/16.

Chia sẻ trang này

1. Đào Quang Thuận New Member
    BB Model:
    z10

Số bài viết:
    3
    Tình hình là em có em z10 bị hỏng micro thoại, em gọi điện hay ghi âm đều không được. Em đang muốn đi sửa nhưng ko biết chỗ nào sửa tốt tại Hà Nội cả nên mong các bác tư vấn và ai biết thì cho xin giá thay micro luôn. Em xem mấy bài review thì sửa tại Dauden cùi lắm.

Tags:
  2. Đào Quang Thuận

Đào Quang Thuận New Member

BB Model:
    z10
    Mình sửa dc rồi, sửa tại HN03. Theo đánh giá của mình thì ở đây sửa rất tốt, anh chủ quán thân thiện, "có nghề" :D, giá cả phải chăng (mình sủa micro z10 mất 100k trong khi đó nhiều nơi khác toàn báo giá 250k).
    Nói chung là nếu anh em nào bị trường hợp tương tự như mình nếu ở Hà Nội thì mang qua HN03 xem.

3. lethanhclls

lethanhclls Member

BB Model:
    BlackBerry passport
    Có bác nào dùng pp bị bong màn hình không ạ? Máy của e bị roi, giò màn hình góc bên tphải phía dưới bị bong, không biết đi đâu dán lại. Bác nào đã dán lại màn hình ở chỗ nào tốt chỉ e với!

4. Đào Quang Thuận

Đào Quang Thuận New Member

BB Model:
    z10
    mình chưa bị thế bao h, bác thử gọi cho mấy thương gia hỏi xem tn, nhớ xem review trước của mấy bác khác chứ nhiều chỗ cũng lớn mà làm ăn chán lắm lại đắt nữa. Chúc bác sớm sửa dc em BB yêu quý ;)

lethanhclls thích bài này.
  5. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Lấy cái băng dính 2 mặt dán vào là OK thôi

lethanhclls thích bài này.
  6. lethanhclls

lethanhclls Member

BB Model:
    BlackBerry passport
    Bác vnbb chỉ cho e cách sửa khó quá, nó chỉ bong một góc thôi, làm sao lấy băng dính nhét vào được bác ơi!

Đang tải...