TP.HCM smartcare 119 Nguyễn Thị Minh Khaiphục vụ kém anh em cẩn thận

Thảo luận trong 'Đánh giá - Xây dựng thương gia' bắt đầu bởi maoicoma, 5/7/16.

Chia sẻ trang này

1. maoicoma New Member
    BB Model:
    8520

Số bài viết:
    3
    tình hình là mình xài con Q20 mới mua được 3 tháng còn bảo hành chính hãng, gắng thẻ nhớ vào máy máy ko nhận mình mới đem ra smartcare nguyễn thị minh khai bảo hành. người ta kiểm tra thấy ko nhận báo giữ lại máy 4 ngày để kiểm tra chính xác. vài ngày sau bên smartcare điện thoại cho mình báo khay thẻ nhớ bị gảy ko bảo hành (mình ko biết có gảy hay ko nữa vì cắm thẻ nhớ vào để lâu nó nhận bắt formate thẻ nhớ nhưng formate ko được) bắt mình đồng ý thay hết 500k mình đồng ý . đến ngày mình ra lấy thì nó đưa máy cho mình mình cắm thẻ nhớ vào mà nó vẫn ko nhận ko biết nó có thay hay ko nữa làm tâm trạng mình bực mình. mình nói với nó biết thì nó đem vào trong kiểm tra và thay lại kêu mình đợi khoảng 1 tiếng. mình ngồi đợi hơn 1 tiếng thí nó ra báo là để lại 3 ngày sau ra lấy. mình ko đồng ý kêu lấy lại máy ko sửa nữa thì nó đem máy ra nắp lưng hở tùm lum, mình nói với nó nó nói nắp lưng hở là do tháo ra keo khô, mình ko đồng ý vì lúc đưa là máy nguyên khối. nó ko chịu dán lại vì đến giờ về kỉ thuật về hết bắt mình để thêm 1 ngày nữa để dán keo nắp lưng lại. thật là khốn nạn, ko biết nó có luột máy mình ko nửa. anh em di bảo hành nhớ cẩn thận chổ này nha.

Tags:
  2. nbk

nbk Member

Mình cũng từng bị bảo hành chính hãng không nhận thẻ nhớ, kết quả bị thay nguyên con, mất gin

3. maoicoma

maoicoma New Member

BB Model:
    8520
    thay xong ko nhan luon

4. personal

personal Well-Known Member

BB Model:
    Q10 + Z10
    mang qua bên em xem cho. Sau 12h - 19h có kỹ thuật ngồi tại chỗ bắt bệnh báo giá luôn. :D

5. personal

BB Model:
    Q10 + Z10
    up

6. personal

BB Model:
    Q10 + Z10
    up

Đang tải...