Seesmic v1.4.2 - Twitter Client tuyệt vời cho Blackberry [FREE]

Thảo luận trong 'Phần mềm BlackBerry' bắt đầu bởi vnbb, 21/1/11.

Chia sẻ trang này

1. dephia

dephia Member

Xài bthường ko cần wifix :D. (thậm chí ko cần sb IPPP). Bthường cứ vào thẳng mobileapps.blackberry.com bằng browser, down anh twitter về, là xài :D Cũng chẳng cài sb :D. Bác dùng mạng nào ? Mobi hay VT ? Mình dùng VT nên có Sb sẵn, có lẽ nhờ jị mà xài dc chăng :D ?

--- Added at 28/05/2011, 02:28 ---

Ah, thỉnh thoảng có khi mình bị lỗi IPPP khi dùng 3G, còn bật wifi lên thì nó lại chạy bthường :D Ngộ nghĩnh :D<br /><br />--- Added at 28/05/2011, 02:33 ---<br /><br />Thêm nữa là cái tw này yêu cầu gõ chính xác TCP nhà mạng mới xài dc. Có hôm mình để mặc định theo carrier của máy, thế là các app khác dùng dc 3G, chỉ mỗi anh tw là ko, đổi lại v-internet thì lại chạy bthường :)
    Nói chung thằng tw này dùng ngon hơn mấy thằng khác, cái uber xài cũng dc, nhiều chức năng mà giao diện rối rắm, xấu wá, option thì 1 dây 1 nhợ ^:)^ , đã thế còn cái wảng cáo to đùng, chán chết :| . Bản tw 2.0 xài đẹp, load nhanh, thêm dc notification tách riêng từng mục nên cũng tiện. Thích ứng dụng native vì nó tích hợp dc vào Message, Social Feed, Addressbook,.. rất tiện lợi :D

2. sangsac

sangsac Member

Đúng là Twitter 2.0 của Rim vẫn dành cho tất cả các mạng.

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

3. dazhixxnn

dazhixxnn New Member

BB Model:
    9800
    bác wetfoot xuất chiêu nào

Đang tải...