Samsung Galaxy S4 có phải là một vấn đề trở ngại lớn với BlackBerry Z10 ?

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi petertinh, 16/3/13.

Chia sẻ trang này

1. boyfoolish

boyfoolish Member

BB Model:
    8900
    Nếu chưa xem hết các bài viết giới thiệu tính năng của BlackBerry 10 thì lăng tăn là đúng rồi. "Chưa có gì đột phá" - Biết cái gọi là Hub, Camera Time Shift, bàn phím thông mình,Story Marker,... chưa. Tại sao lại chán iPhone với Android? xài lâu quá chán à? vậy BlackBerry cũng chẳng mong có thêm một fan như bác.

2. littlestone

littlestone Member

BB Model:
    9780
    Ai là fan của bb thì mua z10, còn ngươi dùng thường thì cứ android cho tiện

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

3. baoanh_tb_1991

baoanh_tb_1991 Active Member

Theo em nghĩ,mấy cái điều khiển bằng mắt của Sam không khả thi,chỉ thêm vào cho nó có tính năng thôi!thao tác bằng tay và nhiều cử chỉ mới cho người dùng sự chuyên nghiệp,chính xác!và người dùng thik điều đó hơn!em nghĩ thế!!!

4. VTG

VTG Active Member

BB Model:
    9700+PB 64Gb
    Nhìn thông tin 35% thông tin nguời dùng ănroi bị anh Tập Cận Bình anh ấy lấy thông tin cũng đã làm cho ănroi nói chung và SS nói riêng nổi như cồn rồi. :P

5. langtugl

langtugl Active Member

BB Model:
    Z10 White
    Mình nghĩ bạn nên xem lại các tính năng đó. Nó không phải là mới đâu. Cứ phải dùng nhiều loại rồi mới so sánh bạn à. Còn bạn hỏi mình sao chán android, ios thì mình cũng xin hỏi bạn xài Bb thì có muốn đổi 1 chiếc bb khác nữa không? Và mình cũng chẳng cần gia nhập fanclub như bạn, đứng giữa cho nó khách quan, có sao nói vậy, điện thoại nào hợp thì dùng thôi.

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]<br /><br />--- Added at 16/03/2013, 16:20 ---<br /><br />
    Dụ dỗ người tiêu dùng là chính.

6. febman

febman New Member

BB Model:
    7290
    Đồng ý với bạn nếu chỉ xét về cấu hình và giá cả. Tuy nhiên, trước kia Z10 là điện thoại có giá cao nhưng vẫn đình đám 1 thời đó thôi. Quan trọng là người dùng nhận được gì từ sản phẩm thôi bạn, không thiếu thông tin để mình biết Z10 hơn các sản phẩm khác ở điểm nào để có giá cao như vậy. Còn về phía người tiêu dùng, anh em ta ít tiền thì đừng chơi những đồ quá tầm. Bản thân tôi yêu BB nhưng mới dùng 1 lần (8700 được 1 tuần), giờ thì đang mơ ước Q10 và cày cuốc để rước em nó về, lúc em nó ra chắc chắn xúc được nhưng lại phải xem xét tình hình kinh tế bản thân có phù hợp không mới xúc.

TB: Mới thấy S4 có chức năng chụp ảnh có cả hình người chụp. Hy vọng DEV nào đó viết 1 cái app tương tự trên BB cho anh em xài chơi.

7. brew

brew Member

BB Model:
    9900
    Bài viết chỉ tập trung vào mặt kỹ thuật và bỏ qua các yếu tố chiến lược tiếp thị, giá và sự hỗ trợ của các nhà phát triển cũng như các đối tác lớn (nhà mạng, Goole, MS, ...). Vì thế kết luận bài viết là không hợp lý. Dù sao thì bản thân mình cũng thích BB và đang sử dụng BB hàng ngày, mong là BB có những chiến lược tốt để phát triển mạnh mẽ.

8. vutoan

vutoan New Member

BB Model:
    9000

--- Added at 22/03/2013, 13:18 ---

<br /><br />--- Added at 22/03/2013, 13:23 ---<br /><br />đúng là những người yêu blackberry có quyền. mơ ước trong tay mình sở hữa một emQ10 chẳng hạn

Đang tải...