TP.HCM review mua hàng ở Mobigo shop 599 LHP

Thảo luận trong 'Đánh giá - Xây dựng thương gia' bắt đầu bởi PhamVu83BB, 25/8/16.

Chia sẻ trang này

1. PhamVu83BB New Member
    BB Model:
    Passport

Số bài viết:
    3
    Vào một ngày đẹp trời cách đây vài ngày , bé bự PP của mình lăn đùng ra bất tỉnh nhân sự vô phương cứu chữa nên đành kiếm 1 e 9700 chữa cháy tạm nhấc cái laptop ra khu hùng vương ngồi tìm chổ bán thấy ngay địa chỉ 599 LHP Q10 bốc máy gọi ngay sau câu chào hỏi đầu cô NV nghe đt liền cho mình nghe những câu hỏi kiểu , "A hỏi gì???","hết roài còn 9780","a đang gọi bên 599",... theo 1 thái độ rất ư là khó chịu trong đt có cầu còn kiểu nói trỏng :))) nhưng thoai kệ đành lết xác đến xem , vừa bước ra khỏi quán CF thì hỡi ơi cái con PCX nó củng ngủm mất cả buổi mới phi qua được,đến nơi hỏi xem 9780 vì khi gọi điện được biết 9700 đã hết, đứng lựa máy một hồi thì có 1 bạn bán hàng nữ nhìn xinh đấy nhưng khuôn mặt thì gần như k thấy cười, :))) còn 1 bạn nữa nhìn mặt dễ thương cao hơn bạn kia tý xí nói chuyện nhỏ nhẹ nhưng bạn ý bận tiếp khác khác nên đành nói chuyênĩ1oi71 bạn nữ "khó chịu" kia. khi mua máy thì hỏi 1 số vấn đề thì đc tặng ngay cái thái độ khó chịu lên giọng => bó tay,câm nín. thêm phần 2 con 9780 k đc đẹp nên đành thôi. trời thì mưa nghĩ củng chán đời nên phi đại qua Mobigo 94 THĐ xem có vớt vát được gì không, qua đây thì máy đẹp hơn tý đỡ trầy hơn quạn trọng hơn là thái độ niềm nỡ hơn bên kia, không bị gằn giọng khi "ý kiến". Một hồi loay hoay thì củng có máy nghe gọi mừng hết lớp k uổng công bay vòng vòng
    p/s mình ko có ý dìm hàng mobigo nhưng các bạn nên cải thiện thái độ tý với khách mình không quá khó khăn nhưng thái độ rất quan trọng khi muốn bán hàng mong các bạn ngày bán càng đắt và phát triển

Sửa lần cuối: 25/8/16
    Tags:
  2. mobigo

mobigo Member

BB Model:
    Q5
    Chào anh PhamVu83BB,

Đầu tiên Mobigo xin cám ơn anh đã ủng hộ sản phẩm bên shop, và cám ơn anh đã góp ý chân thành về thái độ của nhân viên. Mobigo thành thật xin lỗi đến anh và sẽ xử lý thái độ của nhân viên nghiêm khắc để phục vụ khách hàng tốt hơn.

Xin cám ơn anh.

Đang tải...