quá chán với chất lượng Z10

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi zz195zz, 9/10/13.

Chia sẻ trang này

1. nguyen2009

nguyen2009 Member

BB Model:
    9780+Z30
    Cảm ơn đã chia sẻ cho ace.
    Hi vọng sẻ có cửa hàng sửa chữa có tâm.

from my place

zz195zz thích bài này.
  2. zz195zz

zz195zz Member

rất may là e có gặp bác ạ
    lúc chiều e có qua bên dauden xã đàn. bác Lâm sửa nhưng nó nặng quá nên phải thay loa. Mà bên đấy ko có sẵn loa z10 nên bác ý thay loa 99 cho tuy âm nhỏ hơn nhưng thôi dùng tạm đợi có loa z10 thay sau. Đặc biệt là sau khi thay xong e hỏi thanh toán thì bác ý bảo Miễn Phí vì chưa đạt yêu cầu. đúng là trong rủi có may.cảm ơn bác Lâm rất nhiều

tudaidanhbo thích bài này.
  3. trungeps

trungeps Member

BB Model:
    pb-9000-9700-9900
    cái chỗ Dâu đen xã đàn lạ thật, trc mình cũng có mang con 97 qa sửa cam mà mấy ẻm nhân viên ko nhận, chỉ sửa máy do dâu đen bán ra thôi

4. caheocoi

caheocoi Member

BB Model:
    Z30
    He he Trước mình mang con 9650 ra xã đàn cũng bị từ chối vì lý do y hệt. Tức mà không làm gì được. Chẳng nhẽ không phải dauden bán thì không phải là BlackBerry. Mình đến sửa trả tiền đàng hoàng chứ có xin xỏ gì đâu. Nói chung là dịch vụ quá tệ.

Sent from my Z10 using Tapatalk 4

5. ITdhpd

ITdhpd Active Member

BB Model:
    9000+z30+playbook
    Rời xuống nhưng quan trọng là góc độ rơi mà bác, đừng vơ hết như thế tủi em nó chết. E có thằng em có con iphone5 mới mua, ngồi uống nước vỉa hè đút trượt vào túi quần đùi và xuống đất, nhấc lên thì ôi thôi cái màn hình nẻ tứt toác luôn, mặt thằng bé ngăn tũn :-s.
    Nên bác đừng nói là em nó chất lượng thế chứ. ủng hộ bb

6. aboreal

aboreal Active Member

BB Model:
    Z10
    Rơi như kiểu bác ném con mèo vào tường ý, mèo không bị sao nhưng bác ném con mèo vào đống chăn hoặc đống rơm thì đảm bảo tèo con mèo. Đọc cái tiêu đề của bác mà buồn cười:)

7. Maz™

Maz™ Active Member

BB Model:
    Z10
    còn của tui mua xài mới 2 tháng lâu lâu nó hứng lên thì gọi ko nghe dc gì hết,phải restart mới bình thường trở lại,đã up lên bản rom cao nhất cũng bị,thất vọng z10 quá.cái vỏ xài case nó cấn vô làm trầy hết 2 dường trên và dưới,cái SM 10 mấy triệu gắn cái case vào cái vỏ bị trầy,đau lòng quá,

Đang tải...