TP.HCM [Q1] Blackberry Z10 White STL100-2 Fullbox Likenew 99.999%

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt BlackBerry' bắt đầu bởi ronaldo_hoang, 23/10/13.

Chia sẻ trang này

1. ronaldo_hoang Well-Known Member
    BB Model:
    I P H O N E 6+9900

Số bài viết:
    282

Tình hình đã lên đời máy nên còn dư em Zép 10 màu Trắng cho anh chị em nào có nhu cầu trải nghiệm HĐH 10 của Blackberry .Em này thì cũng không lạ lẫm gì với mấy anh em fan BlackBerry chắc cũng biết độ chất của em nó .
    • Blackberry Z10 STL100-2 gốc quốc tế, không unlock gì cả nên các bạn không cần phải lo vấn đề Block. Bao Block trọn đời hoàn tiền.
    • Máy đẹp đang sử dụng ổn định ,đẹp leng keng, không lỗi lầm, màn hình không điểm chết, loa to rõ không hề rè nghe mà điếc lỗ tai luôn, Wifi + 3G thì mạnh như sóng thần .
    • Mặt trước + sau + xung quanh đẹp hơn người mẫu . Các bạn qua xem đảm bảo thích và tiến hành thủ tục rước em nó về dinh ngay :P
    • Đặc biệt máy chưa sữa chữa hay khám bịnh lần nào. Mình bao ae hay thợ thầy qua test thoải mái đủ kiểu luôn nhé.
    • Máy ntn đăng như vậy tránh mất thời gian 2 bên vì mình đi học suốt nên cũng bân.
    • Phụ kiện: Máy, Hộp , Pin, Sạc, Cáp , Ốp lưng dạng Flip cover tặng kèm cho máy như hình bên dưới .
    • Chế độ bảo hành : BAO TEST 1 tuần vì mình bán tại nhà nên không BH như cửa hàng được anh em thông cảm.
    Hình thật 100% về dung nhan em nó :

Giá mình muốn em nó ra đi là : 7.500.000 VNĐ
    (chỉ fix tiền xăng thoai cho anh em nào nhiệt tình đến xem và mua máy còn ngoài ra không fix gì thêm , hàng chất KHÔNG bao giờ có giá RẺ, CÒ LÁI THÌ THA EM em còn nhỏ tội em lắm mấy anh ơi :()
    Anh chị em ghé ngang topic up hộ dùm mình nha !!! Cám ơn anh chị em nhiều nhắm nhắm:P

Tags:
Đang tải...