playbook k nhận vnPButils

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)' bắt đầu bởi quangluongqt, 24/3/13.

Chia sẻ trang này

1. quangluongqt Member
    BB Model:
    Z10+978+playbook+870

Số bài viết:
    113
    e lính mới nên còn gà về pb nhưng sao làm như hướng đẫn rồi mà sao pb vẫn vnPB k nhận bb nó báo là error : k nhận ip address giờ phải làm sao ạ ^:)^ ^:)^ ^:)^

Tags:
  2. ChangDau

ChangDau I feel lost inside myseft

BB Model:
    R-900
    Bạn có thể mô tả rõ hơn nữa được không?

Bạn đã bật Development mode chưa?
    PC/Laptop của bạn đã cài driver của PB chưa?
    PC/Laptop đã nhận ra PB chưa?

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

3. quangluongqt

quangluongqt Member

BB Model:
    Z10+978+playbook+870
    Nhận rồi bạn ak nhưng sao nó load rất lâu cài tầm 1,5gb game mọt lần thì nó cứ load mãi thế mình để như vậy tầm 5h mà vẫn k congrats nhưng thao cáp rate chạy game vẫn bình thường liệu có ảnh hưởng gì k nhỉ

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]<br /><br />--- Added at 25/03/2013, 16:58 ---<br /><br />Nhận rồi bạn ak nhưng sao nó load rất lâu cài tầm 1,5gb game mọt lần thì nó cứ load mãi thế mình để như vậy tầm 5h mà vẫn k congrats nhưng thao cáp rate chạy game vẫn bình thường liệu có ảnh hưởng gì k nhỉ

4. nicolaimax

nicolaimax Member

BB Model:
    8700g
    máy mình không hiểu sao cắm cáp vào máy tính ko nhận vnPB báo incorrect ip address,BDM bao update nhưng mình ko muốn update. trước kia mình xài 2.1.0.1088, sau up len 1314 thì vẫn nhận BT, qua tuần sau thì làm tất cả các kiểu : Ghost lại máy tính, cài driver, up Win xp sp3, java, framework 3.5, bật Development mode, wifi sharing . . . nhưng vẫn ko ăn thua gì, PB vẫn share wifi nhận dữ liệu như usb được nhưng cắm cáp vào thì ko share được dữ liệu mà trước kia thì vẫn nhận BT. có bác nào cao thủ vào giúp e với, e xin cảm tạ 1000 lần ^:)^

5. Toronto9696

Toronto9696 Active Member

BB Model:
    8700V+Pb
    Load lâu là đúng rồi bác ạ :( cái đấy phải chấp nhận thôi

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

Đang tải...