Phiên bản OS 10.3.3 cho BB10 sẽ được phát hành vào giữa Tháng 6

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi bbvnNews, 2/4/16.

Chia sẻ trang này

1. hnd1710

hnd1710 Well-Known Member

BB Model:
    Passport
    Tốt nhất tuyên bố đóng cửa phần cứng đi cho anh fan đỡ bận tâm mệt mỏi đợi chờ :-s

2. NgBac

NgBac Member

BB Model:
    Passport Black
    Good news! Không sao cả, tôi vẫn chờ được và nếu cần phải hoãn thêm chút thời gian nữa để trau chuốt thì các bác cứ tự nhiên, quan trọng là vẫn có sự quan tâm và cải thiện. :-bd

Rew thích bài này.
  3. hertford

hertford Member

BB Model:
    Playbook vs 9900
    Dẫu biết rằng BB sẽ chết và sắp chết nhưng em vẫn sẽ quay lại với BB (đã từng bán BB để chơi thử android và android đã ra đi trong vòng 1 tháng để về với BB, đang cầm IOS xài được 15 ngày và lòng vẫn nhớ BB, chẳng biết em bị sao với BB đó) và em sẽ trở lại với BB nên bác nào có con Passport hay z30 còn mới cứng cứ bán rẻ em sẽ trở về với BB. (Iphone năng nỉ vợ xài)

NgBacRew thích bài này
  4. hmg

hmg Active Member

BB Model:
    blackberry passport
    Tầm cuối tháng năm làm tin hoãn đến tháng 9 là đẹp

Sent from my Passport using Tapatalk

5. hertford

hertford Member

BB Model:
    Playbook vs 9900
    Thích câu bác nói quá và em tin rằng khi tới tháng 6 BB fan sẽ được thất vọng gấp đôi kakakakaka. Nhưng em vẫn sẽ chờ.

6. Rew

Rew Active Member

BB Model:
    BlackBerry Passport
    =)))) haha. Em cũng ko thể nào xài nổi iPhone quá 3 ngày, cái bàn phím ảo của nó cùi bắp :)) dù sao cũng ủng hộ BlackBerry và chờ đợi Passport mềm mềm tầm nửa giá so với hiện nay để trải nghiệm. Dù sao cũng nên nghĩ đến mặt tích cực của vấn đề thay vì kêu ca bác nhỉ :))

sunrisea2NgBac thích bài này
  7. Đỗ Phú Tùng

Đỗ Phú Tùng Member

BB Model:
    9900
    Nếu bác sang wp em đang dùng thì cũng sẽ đc hưởng một chế độ hứa xuông chưa bao giờ thấy thực hiện chứ ko nói đến muộn, còn anđ thì còn ko đc nâng luôn nên bác cũng hay vui vì bb10 vẫn luôn luôn cập nhật cho người dùng như là ios

iPhonecafe thích bài này.
  8. THANHDATNHUY

THANHDATNHUY Well-Known Member

BB Model:
    9900-8700-Z10-Priv
    Thôi thì cứ chờ vậy. Có là dc rồi.

9. KelvinPham

KelvinPham Active Member

BB Model:
    Passport
    Chốt lại là đã hết mong đợi 10.3.3 vì chính thức chia tay Classic về lại với 99. Đơn giản là thực dụng nên yêu lắm thì cũng không đầu tư cho nền tảng không có tương lai.

PS: các bác nào tôn thờ thì ráng ủng hộ em PP silver chánh hãng giá 13 triệu đi, để có hy vọng doanh thu BBRY tăng rồi hãng hồi sinh lại BB10 ;)

10. datmacom

datmacom Active Member

BB Model:
    Z10 + 9780
    đang dùng ổn định nên không quan tâm lắm :)

11. dungtq

dungtq Active Member

BB Model:
    9900bl+w+q10white
    :):):)Theo tin nội bộ từ ông chú làm bên BlackBerry cho hay rằng hãng không hề từ bỏ bb10 để chuyển sang android như những tin đồn gần đây, lý do BlackBerry cho ra BlackBerry android là vừa để cho khách hàng có những trải nghiệm mới cũng là khoảng thời gian cần thiết để BlackBerry chỉnh sửa, nâng cấp trau chuốt hơn hdh bb10 sau giai đoạn đầu phát triển khá nóng về tính năng mà chưa đủ để tối ưu hoá nâng cao trải nghiệm người dùng, các bác cứ nbình tĩnh nhé, rồi vợ yêu của các bác sẽ trở lại với các bác và làm thoả mãn những ông " chồng " yêu quý của mình :):):)

12. dungtq

dungtq Active Member

BB Model:
    9900bl+w+q10white
    :):):)Theo tin nội bộ từ ông chú làm bên BlackBerry cho hay rằng hãng không hề từ bỏ bb10 để chuyển sang android như những tin đồn gần đây, lý do BlackBerry cho ra BlackBerry android là vừa để cho khách hàng có những trải nghiệm mới cũng là khoảng thời gian cần thiết để BlackBerry chỉnh sửa, nâng cấp trau chuốt hơn hdh bb10 sau giai đoạn đầu phát triển khá nóng về tính năng mà chưa đủ để tối ưu hoá nâng cao trải nghiệm người dùng, các bác cứ nbình tĩnh nhé, rồi vợ yêu của các bác sẽ trở lại với các bác và làm thoả mãn những ông " chồng " yêu quý của mình :):):)

13. sunrisea2

sunrisea2 Active Member

BB Model:
    Z10
    BB vậy là tốt rồi, không đem con bỏ chợ, chờ thôi, mong nó hoàn thiện, mượt hơn nữa, bản 10.3.2 còn một số lỗi chưa ok cho lắm.
    I love BB, hiện đang dùng z10 huyền thoại :D

Phạm Mạnh Hùng thích bài này.
  14. Hoangesc

Hoangesc Member

BB Model:
    Dtek60
    Việc gì phải hóng! Có thì up, không có thì xài bản đang dùng! Sốt ruột!

15. hungmusic_nt

hungmusic_nt Active Member

BB Model:
    Q10
    Mình đã bỏ BB sau 7 năm gắn bó :))

16. jumbosanlat

jumbosanlat New Member

BB Model:
    Z10
    ko liên quan nhưng em đang dùng cả bb10 và Wp nói chung là sau một thời gian sử dụng thì khả năng nhẫn nại của em đã tăng lên 300% :))))

lpta07MrCent thích bài này
  17. MrCent

MrCent Active Member

BB Model:
    Q10 + Kobo H2O + S7
    Hờ hờ, mềnh cũng mới cho bay e WP sau 3 năm gắn bó, quá cám cảnh với kiểu hứa hẹn của M$, cái bản W10M thử từ hồi mới Preview đến tận lúc ra Official chả khác nhau mấy, vẫn cứ lỗi ầm ầm, cứ mỗi lần test tý lại phải down WP8.1 vì ko chịu nổi độ lởm, cuối cùng cho bay luôn cho đỡ ức chế

BB thì dùng cũng gần 10 năm ròi, còn may là cũng vẫn chịu đc, cơ mà đúng là ko chịu nổi BB10, nếu ko phải pin Q10 ngon chắc cũng đập đi nốt làm con BBOS cho đỡ ức chế :v

Đỗ Phú Tùng thích bài này.
  18. Đỗ Phú Tùng

Đỗ Phú Tùng Member

BB Model:
    9900
    Mình dùng wp đc 3 năm rồi, thích Nokia hơn Mic nhiều nhưng vụ 520 ko đc lên 10 khiến mình vô cùng khó chịu. Thích bb từ lâu nhưng bh mới gom góp đủ tiền (mình học sinh) để đến với 9900, cảm thấy vô cùng thích ko còn có ý định tiếp tục với wp nữa

19. Vi Hi

Vi Hi Member

BB Model:
    Z10
    Hãy yêu bbos, đừng yêu bb10 :))

Đỗ Phú Tùng thích bài này.
  20. iPhonecafe

iPhonecafe Active Member

BB Model:
    Q10
    Đã chuyển về iOS rồi bác ơi :))) Thật ra đối với Android tuy có thật là ko bao giờ được cập nhật (với một số đời máy) nhưng cộng đồng nó lại đông đúc và hung hãn nhất nên ai táy máy (như em) thì vẫn có thể có các bản Romcook CM để mod nên ko đến nỗi dài cổ như Windows hay BB10 :v :P

Đang tải...