Person of the Year 2012 - Mời anh em đề cử danh sách trao giải "Thành viên của năm 2012" của BBVietn

Thảo luận trong 'Nội quy - Thông báo - Hướng dẫn' bắt đầu bởi Admin, 20/12/12.

Chia sẻ trang này

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. wetfoot

wetfoot Super Moderator

BB Model:
    BlackBerry Passport
    Còn 1 ngày nữa để các bạn đề cử ngưới xứng đáng. Mời các bạn cho thêm ý kiến!

2. vitxiem02

vitxiem02 Well-Known Member

BB Model:
    87 + 97
    Khi nào thì có kết quả của cuộc bầu cử này nhỉ :D

3. ryanred

ryanred Active Member

chưa có danh sách mà @vitxiem02

4. dohuyhoang8

dohuyhoang8 # Team BlackBerry

BB Model:
    99 + PB + BB10
    Thành viên của năm thì có những tiêu chí gì để anh/chị/em tham gia bình chọn ah?
    - Là người có nhiều bài viết đóng góp giá trị?
    - Là người hỗ trợ cung cấp những thông tin nóng hổi và và cập nhật về BlackBerry?
    - Là người thường xuyên like để ủng hộ tinh thần của các người viết bài?
    - Là người online 24/24?
    - Là người vừa mới đây tự nhiên post bài và có tần suất xuất hiện nhiều hơn trước khi có cuộc thi một cách "đáng khích lệ"
    - Là người gây ra các xì căng đan và thường xuyên có bài được delete (vì comt tiếng việt không dấu hay gây mất trật tự 4F)
    - Là người.....

Em tin rằng dù là ai giành giải thưởng "Thành viên của năm" thì đó nên là người để các thành viên nhìn vào "bảng thành tích đóng góp" để học tập và làm theo khi có thể...để cùng góp những viên gạch nhỏ cho cộng đồng BBvietnam.com >:D<

Ps. Sắp tới cuộc bình chọn cho Mod, Doctor mới thật cam go bởi mỗi người ở 1 mảng khác nhau, các bác như các mắt xích trong một dây chuyền khép kín, thiếu khâu nào là bbvietnam không thể hoàn thiện và lớn mạnh như ngày hôm nay.

Thật tuyệt vời khi có 1 bbvietnam.com để cùng trải nghiệm và chia sẻ!

5. Thaihale

Thaihale Active Member

BB Model:
    9360
    Đồng tình với ý kiến của bạn.
    Thật sự gần đây mình cảm thấy quá nhàm chán vì tần suất xuất hiện những thành viên kiểu này đi kèm là những bài viết nói trắng ra là "vô thưởng vô phạt" .

6. galaxyxxz

galaxyxxz Active Member

BB Model:
    4.5 - 5.0
    @Admin Nick em có màu đen đâu? @@

7. ryanred

ryanred Active Member

thật ra mỗi comment nói
    thật ra mỗi comment nói ra không hẳn là vô thưởng vô phạt mỗi lời nói đều phải có đọc qua về thông tin chứ bạn hiền. thật ra nói thẳng ra thì mình mấy hôm nay rảnh vào forum để spam vui vẻ không gây scandal j với ai nên mong mọi người đừng nghĩ xấu về mình. nếu mình có gây lỗi như thế thì mong đội ngũ mod cứ ban thẳng tay mình xin chấp hành hoàn toàn nội quy bạn @doduyhoang8 và @Thaihale cứ yên tâm báo cáo các mod là mình spam và đáng bị ban. mình nghiêm chỉnh chấp hành. vậy được chưa các bạn hiền.

8. galaxyxxz

galaxyxxz Active Member

BB Model:
    4.5 - 5.0
    Làm gì mà nóng thế? Chú so với anh 1 thời mới bằng cái răng khểnh thôi mà =))

9. ryanred

ryanred Active Member

lâu lắm rồi mới gặp đại ca em không nóng nhưng nếu ban em em xin chấp hành và không một lời oán vì rõ rang em spam nhưng em mún không khí vui vẻ chút nếu ko vừa long thì em sẵn sàng chắp nhận thôi mà anh. việc này em đã có nói rỗ với anh Trí @wetfoot. chứ em ko phải hèn nhát không chịu nhận ban.

10. phuongnam72

phuongnam72 Well-Known Member

@ryanred: Bác cứ post bài đều cho "vui cửa vui nhà"! :D Spam đã có các Chef giải quyết!

Mà thực ra cán bộ "lão thành cách mạng" như bác (tham gia từ 23/01/2011 chỉ sau ngày ra mắt Forum hơn 2 tuần) mới post có 560 bài, là quá ít! :-bd

11. ryanred

ryanred Active Member

thật ra việc em spam có làm một số mod bực mình nhưng em cũng trình bày rõ thiện chí của em là mún forum vui lên thế thôi em không mún gây chiến với ai cho nên có j cứ nói thẳng em đừng nói như thế thật sự không nên. vâng em đứng đây có j cứ nói thẳng. em xin tiếp thu và không dám cãi nửa lời.

12. galaxyxxz

galaxyxxz Active Member

BB Model:
    4.5 - 5.0
    Đang spam trá hình b-) b-) b-) b-)

13. ryanred

ryanred Active Member

cứ nói thế anh trai. em không nguy hiểm thế đâu. chỉ mong mình không gáy chuyện với ai và gây ầm ĩ thế thôi.

14. Admin

Admin Administrator

Đề nghị anh em không tranh luận lạc đề, tập trung vào chuyên môn nhé. Chỉ còn 1 ngày nữa thôi, anh em cân nhắc và đề cử những ứng viên phù hợp cho giải nhé.

15. ryanred

ryanred Active Member

cảm ơn anh nhắc nhở và xin đừng soi mói vào mình quá đáng như thế thân ái mỗi người một việc ai làm j mặc người ta nhé các bạn

16. galaxyxxz

galaxyxxz Active Member

BB Model:
    4.5 - 5.0
    Thôi em xin nói nốt 1 câu cuối: Trao cho ryanred giải Spam trá hình giỏi thứ nhì :D

17. ryanred

ryanred Active Member

thôi nha ông................. đủ rồi nghe :)) :)) :))

18. dohuyhoang8

dohuyhoang8 # Team BlackBerry

BB Model:
    99 + PB + BB10
    Vào mục "bài mới" mà chỉ thấy 1 vài "thành viên sốt sắng" xuất hiện, thậm chí có những bài đã được trả lời rất lâu cách đây cả năm cũng được các thành viên tích cực " khảo cổ đào mộ" lại :D

Thiết nghĩ, BTC nên phát triển "thành viên của năm" thêm các gói "thành viên của tuần" "thành viên của tháng" để 4f luôn rộn ràng như thế này.

Và chắc chắn BQT cần kêu gọi tài trợ để mua thêm dung lượng cho Host, không thì 4f sẽ sớm nghẽn vì những bài comt rác :D thấu hiểu nỗi khổ "mờ mắt soi và mỏi tay del" của các Mod kể từ khi cuộc thi ra đời.

Đúng là, ước muốn được nổi tiếng là một động lực "vô bờ bến" :D

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

19. ChangDau

ChangDau I feel lost inside myseft

BB Model:
    R-900
    @dohuyhoang8, hi anh.
    Anh dùng chức năng report những bài viết xấu để thông báo các bài nội dung xấu/spam/quảng cáo đến Mod, nhưng anh cũng yên tâm, mod BBVietnam như phím F5 vậy, bài rác vừa ló lên là bị đá thẳng vào thùng rác luôn =))

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

20. ryanred

ryanred Active Member

hi bạn sao bạn thix nói và thix chọc cho có chuyện lên thế hả bạn thiết nghĩ người đàn ông rảnh nhất forum là bạn đấy. Đúng như @ChangDau nói nếu mình sai bạn cứ report và nói thẳng ra đi sao bạn rảnh và thix nói người này nói người khác thế. mún được nổi tiếng à. Mình chả cần nổi tiếng vì j cả. bạn thix chọc ngoáy thì cứ ra mặt mà nc một lời lâu lâu vào post một bài là sao. vâng tui ko lam được j cho rum còn bạn bạn làm được j mà sao rảnh thế.
    p/s: tui không hiểu là spam và viêt bài nó khác j nhau nhưng tui nghĩ tui khong làm j đụng chạm tới bạn thì bạn cũng nên thế. và có j thì ngồi lại nc đừng có lâu lâu vào pm phán cái như thánh rồi đi.và nói lun tui không đào mộ và có j cứ nêu tên tui ra không cần phải ngại thế. mời bạn tranh luận cho nó sôi nổi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Đang tải...