Leaked OS 10.2.0.1521 cho BlackBerry Z10 STL100-1

Thảo luận trong 'Hệ điều hành BB10' bắt đầu bởi hichat06, 6/9/13.

Chia sẻ trang này

1. HonVietBiz

HonVietBiz Well-Known Member

Bạn vnbb ơi, lúc trước dùng OS 10.2.0 1047 thì chỉnh sửa DNS ok còn 10.2.0 1521 ko được

2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Thế à, mình dùng Q10 nên mới chỉ có 10.2.0.1443, và vẫn chỉnh được DNS (nếu muốn)

3. Fang

Fang New Member

BB Model:
    Z10 bold 9000
    ÔNG TRẢ LỜI TRÊN DIỄN ĐÀN THẾ NÀY MÀ RA NGOÀI ĐƯỜNG GẶP TÔI LÀ TÔI FANG ÔNG THẲNG THỪNG ĐẤY. ÔNG NÓI ÔNG AM HIỂU HƠN NHỮNG THẰNG MUA CHÍNH HÃNG À.

XIN LỖI TOÀN THỂ ANH EM DÙNG BB, XIN LỖI ADMIN (NẾU CÓ BỊ XÓA NICK) NHƯNG THẰNG VNBB NÀY ĂN NÓI CÓ PHẦN CHỌC NGOÁY. KHÔNG THÍCH CHÚT NÀO CẢ. ĐỪNG ĐỂ NHỮNG ANH EM KHÁC NGƯỜI TA CHỬI CHO CẢ 3 ĐỜI LÀ KHÔNG BIẾT KHIÊM TỐN

4. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Fang bạn bị làm sao vậy, dọa nạt như trò trẻ con trên này làm gì thế :P

Không phải ai dùng Smartphone (hay BlackBerry) đều phải là người am hiểu kỹ thuật, họ là những người làm kinh doanh, những y bác sỹ hay những bạn học sinh, sinh viên không phải chuyên ngành IT, điện tử viễn thông ... Và ở bài trên mình nói rất rõ ràng:
    Chắc bạn không đọc câu cuối tôi bôi đỏ đấy chứ, "không nhiều" nghĩa là chắc chắn vẫn có, và nó chỉ chiếm 10-20% hay gì đó. Và có thể bạn là một trong số "không nhiều" người am hiểu và thích vọc vạch nhưng cũng thích mua hàng chính hãng. :)

Tranh luận những chuyện vớ vẩn này chẳng đi đến đâu, tôi stop tại đây nhé

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ :)

5. letay

letay Member

BB Model:
    6230 + z10
    có vậy mà 2 bác vnbb & Fang cãi nhau,đúng hài,nói cho mạnh mồm chứ ra ngoài gặp bác có dám đánh không, bác đánh ng ta làm như dễ lắm ak, mà em đọc cũng thấy bác vnbb nói đúng mà,nhiều ng mua về chỉ biết xài,đến cop nhạc, chỉnh sửa cài đặt còn đi hỏi huống chi mà mày mò vọc vạch up rom. mong bác Fang điềm tĩnh hơn, trên diễn đàn là nơi chia sẻ, học hỏi.bác không thích thì off, thiếu bác chẳng chết ai, mới sáng đọc comment của bác mà chán vãi, đúng là mem mới nc hùng hồn thật :)
    p/s :chúc toàn thể anh em bb có ngày cuối tuần vui vẻ

6. HonVietBiz

HonVietBiz Well-Known Member

Bạn có thể trích file bar nào để chỉnh sửa DNS được ko? Xin cảm ơn vnbb

7. THANHDATNHUY

THANHDATNHUY Well-Known Member

BB Model:
    9900-8700
    Sau khi làm như anh nói là có thể chỉnh sửa DNS để vào facebook qua wifi bị chặn facebook phải không anh vnbb?:-/

8. THANHDATNHUY

THANHDATNHUY Well-Known Member

BB Model:
    9900-8700
    Bạn đúng là Fang:eek:. Anh vnbb nói cũng có lý đấy chứ. Không nhiều chứ không phải là không có. :))

9. plsgvn

plsgvn New Member

BB Model:
    Z10
    Bản OS này không sử dung được phần mềm Android (convert thành file bar) hả bác ?

Đang tải...