Hà Nội nobody288 bold 9000 zin giá tốt

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt BlackBerry' bắt đầu bởi nobody288, 16/1/14.

Chia sẻ trang này

1. nobody288 Member
    BB Model:
    bold 9000

Số bài viết:
    81
    Chào mừng các bạn ghé qua Nobody288 !
    Mình là một người rất yêu thích blackberry , cũng đã tham gia nhật tảo đã lâu mình muốn gặp những bạn có cùng niềm đam mê như mình, mặc dù có nhiều máy , nhiều hãng cấu hình cao , mạnh mẽ nhưng không hiểu sao những dòng blackberry cũ cùng bàn phím qwerty vẫn có sức lôi cuốn kì lạ, không bỏ được. Để thoả mãn niềm đam mê mình có nhập về ít hàng bold 9k cực chất phục vụ anh, chị em. Mong mọi người ủng hộ.

+ Mình bán giá 1tr2 gồm Máy đẹp , màn đẹp zin , miếng dán màn, sạc, cáp zin như hình quên đi nỗi lo chết nguồn, nắp da lưng mềm mại cùng với phím bấm cực êm , đảm bảo sẽ làm hài lòng các bạn.
    + Bảo hành 3 tháng phần cứng do lỗi nhà sản xuất, 1 đổi 1 trong tháng đầu
    + Không bảo hành trong các trường hợp máy bị rơi xuống nước, rơi vỡ và cắm sai nguồn điện , dùng sạc không đúng tiêu chuẩn.
    Free ship nội thành hà nội. Các bạn ở tỉnh có thể nhận hàng qua Tín Thành và trả cước vận chuyển.
    Đặc biệt bạn khách mở hàng đầu tiên sẽ có giá ưu đãi 1triệu và được chọn thoải máy , máy và nhà mạng mình yêu thích >MOVISTA, TIM, FREE SIM , VODAFONE. ORANGE..
    Mời các bạn qua : số 50 ngach 32/48 Phố Đỗ ĐỨc Dục - Mễ Trì Hạ, Mỹ ĐÌnh- Từ Liêm -HN
    hoặc liên lạc với mình 0986888095. BBM: tommytranbich@gmail.com
    Một lần nữa mong đựoc sự ung hộ của các bạn

Tags:
  2. nobody288

nobody288 Member

BB Model:
    bold 9000
    Mơi các bác vào ủng hộ em ạ

3. nobody288

nobody288 Member

BB Model:
    bold 9000