Những điều cần biết về Prem Watsa và tập đoàn tài chính Fairfax

Thảo luận trong 'Tin tức BlackBerry' bắt đầu bởi petertinh, 25/9/13.

Chia sẻ trang này

1. tienhuy_hh88

tienhuy_hh88 Active Member

BB Model:
    6710
    Xin mời bạn đánh giá tổng thể để tớ rửa tai lắng nghe, tớ ko có vẻ tự tin đâu mà tớ tự tin thật đấy, tớ là người tiêu dùng, tớ chỉ quan tâm nó có hay ko, đáp ứng được hay ko, và cái gì cần, cái gì thiếu có quan trọng ko...đấy là quan điểm của tớ, tớ thích BlackBerry và có tình yêu với nó nhưng ko cuồng nó, và tớ xin phép ko bàn luận với cậu nữa

2. d7293

d7293 Well-Known Member

BB Model:
    9000 - Q5 - Priv
    Nhưng cái giá cao quá, Sinh viên đâu phải ai cũng mua đc, đối tượng tác động, lan truyền nhanh nhất là sinh viên, học sinh. Còn đi làm rồi thì ít người quan tâm lắm.

tienhuy_hh88 thích bài này.
  3. tienhuy_hh88

tienhuy_hh88 Active Member

BB Model:
    6710
    Giá thì đành chịu bạn nhỉ, hay thử ngắm mấy dòng Q xem, thời gian tới có nhiều máy nữa, tớ thấy những model mới ra của iphone, samsung: galaxy, note, htc one...mới ra còn đắt hơn cả BlackBerry nữa, nhìn thấy có cả mấy em học sinh bố mẹ đi mua cho S3 chính hãng 11 triệu mà thèm, tớ cũng qua thời sinh viên máu lửa rồi, 1 khi đã thích thì sẵn sàng làm thêm kiếm tiền đã thoả mãn đam mê của mình, đi làm lắm lúc còn do dự hơn ấy chứ, tớ nói thật đấy

4. sonroses

sonroses Active Member

BB Model:
    Z10-9780
    Đánh giá tổng thể thì nhiều người nói rồi, bạn chịu khó tìm và đọc, ngẫm nghĩ xem có đúng không, tự tin là tốt nhưng đừng tự tin thái quá nhé :)). Nếu đã là người tiêu dùng thì trước khi mua món đồ gì về cũng cần phải cân nhắc nó có đáp ứng được nhu cầu của mình không, nếu ko đáp ứng thì nên dùng cái khác ! ok. Tình yêu BB thì tôi cũng nghe nhiều người nói rồi, cũng nhiều bạn nỏ mồm là tôi yêu lắm nhưng thực sự ko phải vậy, nhắc lại với bạn là tôi ko hề cuồng BB nhé. Cơ bản là hiểu cái sản phẩm mình đang dùng thôi, mình có khắc phục, vượt qua những yếu điểm của nó, làm cho nó phù hợp với mình. Sản phẩm nào chả có điểm yếu điểm mạnh, nói chung tôi cũng chả có nhã hứng tranh luận với bạn. Bye =;

Đang tải...