Hà Nội Nhờ Mod máy hôm

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt BlackBerry' bắt đầu bởi boylojchoj1912, 7/11/13.

Chia sẻ trang này

1. boylojchoj1912 New Member
    BB Model:
    Z10 STL100-2

Số bài viết:
    14
    28-29/11 này mình sẽ theo 8 ac nữa đi lào cai làm từ thiện...
    Phát quần áo+ quyên góp sách vở cho các em và đồng bào miền núi...
    Sách vở thì đã có 1 đoàn khác chuẩn bị đoàn mình chủ yếu mang quần áo nhưng nếu bạn nào có sách vở tiểu học, Thcs của em mà ko xài nữa thì cho mình hen
    Cũng sắp lạnh rồi mình mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn... bạn nào có quần áo cũ ko vừa chỉ bị sờn hay bục chỉ mà vẫn còn dùng được thì cho mình xin nhé... vì vs chúng ta nó là đồ bỏ nhưng còn nhiều ng mùa đông này không có nổi những tấm áo ấm... chăn mỏng để đắp... vậy bạn nào có thì cho mình xin nhé... trước ngày 20/11 thì tốt vì bọn mình còn phân loại và sửa những đồ bị bục khuy hay sờn chỉ để khi đến tay ng nghèo họ có thể dùng luôn....
    Các bạn cố giúp mình nhé....

Mình tên: Minh
    Khu vực Long Biên Hà Nội
    Sdt: 01687297208
    Cảm ơn nhé!!!
    Các bạn cứ cho mình địa chỉ mình sẽ đến tận nơi lấy... sau chuyến đi sẽ có 1 phóng sự nhỏ hay ít nhất là bộ ảnh thực tế về hoàn cảnh cũng như đời sống của ng dân ở đó.. và cũng là để các bạn biết được đồ của mình quyên góp sẽ đến được tay ng nghèo chứ ko vì mục đích cá nhân nào khác 1 lần nữa cảm ơn các bạn đã đọc tin...
    Thank all!!!!!

Tags:
Đang tải...