Nếu thế giới không còn BlackBerry...

Thảo luận trong 'Kỷ niệm vui - buồn cùng BlackBerry' bắt đầu bởi betong, 14/8/13.

Chia sẻ trang này

1. blavkatokute

blavkatokute Active Member

BB Model:
    Passport + 8310
    Xin thưa bác...Những điều bác nói hầu hết là không có gì sai và ai cũng biết...Mạnh được yếu thua...Điều này thì thằng trẻ con nó cũng hiểu không cần bác phải giải thích dài dòng làm gì cả...Đọc rất mệt vì mấy cái đó dạo này em đọc đến phát nhàm trên các báo rồi!
    Bác cũng nên nhớ bản chất BBvietnam là 1 FORUM. Tất cả các bài viết trên trang chủ hay không lên trang chủ đều là nơi anh em có quyền chia sẻ hay 8 như lời bác nói. Với bác như thế là nhàm là không xứng đáng lên trang chủ, điều đó có thể không sai nhưng nó không phải là đúng. Đến động vật còn có cảm xúc nữa là con người, một khi người ta đã quá thân quen với vật gì đó thì khi nó mất đi đương nhiên người ta phải có cảm xúc. Với em thì bài này đúng là suớt mướt thật và nói thật nó cũng ko hợp gu của em lắm nhưng vấn đề nó lên trang chủ thì đối với em nó rất bình thường không đến mức như bác phản ứng. Đừng cứng nhắc quá cho nó dễ sống bác ạ. :)

P/S: Em xin hỏi bác có phải người Việt Nam không? Người Việt Nam chỗ nào cũng 8 thì có vấn đề gì mà bác nói có vẻ khó chịu thế. Em hỏi bác forum không để 8 thì để làm gì? Nếu bác chỉ thích đọc tin mà không thích 8 thì mời bác bỏ qua những bài như thế này hoặc có thể chuyển sang đọc các báo khác.

2. rockiessoul

rockiessoul Active Member

BB Model:
    Z 3
    Cái cảm giác tự hào khi bất chợt đâu đó có một người cầm trên tay chiếc BB trên đường, tụ hào khi cảm thấy có một chút đồng điệu với mình vẫn còn nguyên như ngày nào mới chơi BB. Biết là cũng không nên thần tượng BB như thế, nhưng thực sự là không thể.:)

wetfoot thích bài này.
  3. ducon8310

ducon8310 Member

BB Model:
    8310
    có lộn k vậy? 87 xem youtube. đời này,kiếp này dù bb chết cũng phải cố bb10

4. b0ylove92

b0ylove92 New Member

BB Model:
    8700
    Đã 5 năm gắn bó với blackberry. Thật sự là cũng đã thử thay đổi sang androi và windows phone mà không có hứng thú và lại quay lại với bb. Có thể giải trí không mạnh mẽ như apple hay androi. Nhưng về tình yêu bb chắc hẳn ai đã dùng đều k thể bỏ qua được. Mình cũng chỉ là sv cũng chưa đủ tiền để mua nổi một chú 97xx giống như bạn. Nhưng tình yêu với bb với của mình cũng k hề kém bất cứ ai. Nó là niềm đam mê của mình

5. huytk1

huytk1 Member

BB Model:
    8820
    Nếu cả thế giới quay lưng lại với blackberry, tôi sẽ chổng phao câu vào cả thế giới.

6. nganinho

nganinho Active Member

BB Model:
    Passport

Với mình, BlackBerry sẽ là hình ảnh này. Mình chưa bao giờ thay đổi, dù có z100 đi nữa :P

7. canhmeo

canhmeo Member

BB Model:
    9380
    làm quá

8. 365Mobile.vn

365Mobile.vn New Member

BB Model:
    Bold 9900
    Nếu giờ Samsung mà mua lại BlackBerry thì với nguồn lực của SS, BB sẽ có cơ hội phát triển lớn hơn!

9. manhcuongvni

manhcuongvni New Member

BB Model:
    9650
    rồi cũng đến lúc bão hoà hết mà, ng tiêu dùng sẽ lựa chọn lại. chứ đt cái nào cũng giống nhau mà

10. amoloso

amoloso Member

BB Model:
    Z10 - Bold 9900
    Tất cả các loại điện thoại khác rồi sẽ qua đi, chỉ có BlackBerry là trường tồn. Whatever you go, whatever you do, I'll be right here waiting for you...

11. vccr

vccr Member

BB Model:
    z10
    8700 xem youtube thì...mình chưa thử, hhj. bài viết hay. BBer luôn là niềm đam mê

Đang tải...