Nên mua ở hoàng hà hay dâu đen shop

Thảo luận trong 'Giao lưu - Họp mặt - Trao đổi thông tin' bắt đầu bởi nguyễn minh lộc, 6/4/14.

Chia sẻ trang này

1. nguyễn minh lộc New Member

Số bài viết:
    1
    Em đang có ý định mua máy BB Z10 , có tìm hiểu trên mạng , thấy ở Dâu Đen cũng bán, ai đã mua, hoặc đang dùng tư vấn giúp em với ạ

Tags:
  2. phuongnam72

phuongnam72 Well-Known Member

Theo mình thì như nhau thôi!
    Cùng bảo hành một nơi! :D

nguyễn minh lộc thích bài này.
  3. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Mua hàng chính hãng thì ở đâu cũng thế, đều bảo hành bởi SmartCom. Cứ ở đâu có chương trình khuyến mãi gì mà giá tốt hơn thì mua thôi :)

nguyễn minh lộc thích bài này.
  4. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Không biết, vì mình mới mua 1 chiếc chính hãng đầu tiên là chiếc Z30 chỗ quang3g , còn lại đều mua hàng xách ta nên không có điều kiện để so sánh cho bạn :)

P/S: bạn phải viết Tiếng Việt đầy đủ dấu nhé, Nội quy Diễn đàn quy định như vậy

ilum thích bài này.
  5. aviaiva

aviaiva Well-Known Member

BB Model:
    Note 5
    Nếu bác muốn mua giá 4,5tr thì chắc phải đến các thương gia trên, về so sánh thì mấy cửa hàng đó đều như nhau vì đều lấy máy từ smartcom thôi. Còn như muốn chọn máy STL 02,03,04 thì phải mua hàng xách tay hiện nó vẫn giữ giá 6->7tr.

Việc chọn một cái máy bác muốn tự tay bóc hộp thực chất chỉ là cảm giác thôi, mới đây nó làm cái video làm iphone5 hàng cũ bóc hộp như mới.

Em mua hàng xách tay của digiphone (tháng 11), hộp và thẻ bảo hành 1năm em cũng vất mất tiêu đâu rồi, nhưng máy dùng có làm sao đâu, máy nhìn mới, ốc vẫn chưa bị ngoáy, hộp nó bóc hộ mình rồi về cứ thế dùng, may không bị lỗi gì.

6. bbvtd

bbvtd New Member

BB Model:
    9780
    Vâng. Xin cảm ơn Bác vnbb nhìu nhìu. Tại mình ở tỉnh, chắc phải mua online thôi. Nên chờ thêm thông tin từ diễn đàn.

7. lethang4884

lethang4884 New Member

BB Model:
    Z10
    ko nên mua hàng dâu đen. vãi với dâu đen rồi

8. duongtran

duongtran New Member

mình chưa mua bb lần nào,không biết j nhiều về bb,đang tính mua bb9780 likenew ở dauden.vn. mình thấy có 1 số bài phàn nàn về dauden.vn, nhưng lại được dauden.vn giải quyết cũng đàng hoàng, nên cũng phân vân quá,ai có ý kiến cho mình xin với, mình nên mua ở đâu bây giờ

Đang tải...