Hỏi Một số vấn đề liên quan đến Blackberry Z3

Thảo luận trong 'Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)' bắt đầu bởi tepriu99, 5/1/15.

Chia sẻ trang này

1. tepriu99 New Member
    BB Model:
    Q5

Số bài viết:
    29
    Em mới mua Blackberry Z3 ( STJ100-1) OS 10.2.1.x ( đã check là bản mới nhất ). Em có 1 số thắc mắc muốn nhờ người có kinh nghiệm chỉ giúp em:
    1. Khi bấm phím số để gọi ( call ) có tiếng bàn phím to => rất bất tiện + ngại khi ở chỗ đông người => có cách nào tắt tiếng bàn phím trên không ạ?
    2. Em thấy có OS 10.3.x nhưng mà em kiểm tra trên máy thì của em là phiên bản mới nhất => anh em chỉ giúp cách update lên OS 10.3.x để trải nghiệm mà không bị mất dữ liệu + app với ạ? Xin hỏi thêm: Lên OS 10.3.x mà mấy ứng dụng dùng OS trước có chạy tiếp được không ạ?
    3. Em tìm app từ điển cho Z3 thì thấy có Maxidict là ứng dụng native. Nhưng khi em cài vào add data vào folder theo yêu cầu ( Document/MaxiDict ) thì khi khởi chạy nhưng không thấy Import data. Anh em nào cài đặt thành công hướng dẫn chi tiết hộ với? Thanks all

Sửa lần cuối: 5/1/15
    Tags:
  2. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Có hết trên forum rồi, bạn tìm và đọc đi nhé :)

3. b3kang

b3kang New Member

BB Model:
    Z3
    Chịu khó tìm hiểu thêm đi bạn. Forum có hết r bạn nhé!!!

4. tepriu99

tepriu99 New Member

BB Model:
    Q5
    vnbb : Anh cho em hỏi em cài cái MaxiDict mà không import data được. Em tìm trong folder Documnet trong bộ nhớ máy không có folder MaxiDict. Em tạo 1 folder mang tên thế rồi coppy data vô nhưng chạy lại MaxiDict không có bảng Import Data. Toàn báo Data unvaluable

5. lopmam

lopmam Active Member

BB Model:
    BlackBerry z10 stl 2
    Bạn đọc rồi làm cẩn thận là được

Đang tải...