Màn hình bold 9780 bị trắng xóa, có ai không?

Thảo luận trong 'BlackBerry Bold' bắt đầu bởi thaibapham, 5/9/12.

Chia sẻ trang này

1. thaibapham Active Member
    BB Model:
    9900

Số bài viết:
    318
    chào các member, mình mua bb9780 được gần 1 năm rùi, nhưng thay màn hình đến 3 lần. tổng thiệt hại lên đến 4,6 triệu. giờ lại bị tiếp. không có cách nào ngoài cách thay hả các bác. hixix

Tags:
  2. biokiller

biokiller Member

BB Model:
    Q10
  3. thunguyen29

thunguyen29 New Member

BB Model:
    9780
    Nguyên nhân làm sao mà màn của bạn bị trắng xóa vậy.?Màn của mình cũng vậy, nhưng do mình làm dớt nó nhiều nên đứt cap. Giờ mình cũng muốn thay? bạn có biết địa chỉ tin tưởng thay ko? mà sao màn của bạn Thaibapham lại những 3 lần thay vậy? :(

4. biokiller

biokiller Member

BB Model:
    Q10
    Màn hình trắng là do lỗi cáp hoặc màn hình. Như mình đã nói ở trên là có thể do màn hình lô hoặc như bạn chẳng hạn (làm rớt).

5. thunguyen29

thunguyen29 New Member

BB Model:
    9780
    uh màn của mình do mình làm rớt đó mà :( hjx bạn có biết địa chỉ đáng tin cậy ko? Mình muốn thay màn khác, nhưng tại thời điểm này có vẻ không khả quan lắm.

6. biokiller

biokiller Member

BB Model:
    Q10
    HD thì bác chịu khó ra HN sang chỗ bác Quang3G thử xem chứ em trong Nam không rành lắm ạ.

7. mario_89

mario_89 New Member

BB Model:
    9780
    Nếu ở Sài Gòn bạn đến Trung Tâm BlackBerry tại Sài Gòn ngay ngã 7,trên đường Lê Hồng Phong,nơi đó uy tín và chất lượng.Mình mới thay màn hình vợ yêu Bold 9780 xài rất ok.

8. thuylong

thuylong Member

BB Model:
    9700
    m cũng bị như b.thinh thoảng lại bị màng hình trắng.khởi động lại thì dược.cho m hỏi h thay màng hình là giá bao nnhieeufm mới dùng bb k lâu nen k biết nhiều mong mn chi bảo.cám ơn mn nhiều

9. khanhtoan80

khanhtoan80 New Member

BB Model:
    9780
    Mình đang dùng tự nhiên cũng bị trắng xóa, lúc đâu cũng lo lắng hoang mang, nhưng cuối cùng quyết định tự tháo máy ra, vệ sinh qua 1 lượt, gia cố chắc chắn lại các giắc cắm cáp, lắp và khởi động lại. Kết quả: màn hình lại trở về bình thường..hii may quá suýt toi hơn 1 triệu đi thay màn mới..:D

milanac thích bài này.
Đang tải...