lỗi huyền thoại incorrect ip or password

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)' bắt đầu bởi nicolaimax, 2/7/13.

Chia sẻ trang này

1. nicolaimax Member
    BB Model:
    8700g

Số bài viết:
    68
    a e đã có ai khắc phục được lỗi này chưa ạ,ngày trước vẫn cài game cho PB qua PC bt tự dưng vào 1 ngày đẹp trời pc báo lỗi incorrect ip or password. máy e 2.1.1314. PC đã cài đầy đủ BDM 7.0, java 32bit, net framework 3.5 sp1, win XP sp3 vậy mà vẫn không nhận, đã ghost lại PC, reset PB, đã bật development mode, scan ip ok, đúng pass, wifi sharing đầy đủ, làm đủ mọi cách rồi, xin cảm ơn và hậu tạ :(

nó cứ hiện thế này suốt

còn cái này thì nó thiếu mount gì ấy mình còn nhớ nó còn thêm 2 cái gì nữa

bật BDM lên thì nó báo lỗi thế này

máy mình đã thay Pin 1 lần, nhưng lúc mới thay thì về nhà còn cài được qua ddpb bình thường và cài đuọc những game HD. tự dưng lần sau cắm vào thì chả thấy nhận nữa chết chắc rùi :(

2. nicolaimax

nicolaimax Member

BB Model:
    8700g
    mấy bác nào ghé qua nếu bít cách khắc phục xin chỉ giáo e đây xin hậu tạ ạ. hoặc có bác nào có tài khoản Paypal mua giúp e mấy game HD e xin trả gấp đôi phí trên BBW
    :)

3. Toronto9696

Toronto9696 Active Member

BB Model:
    8700V+Pb
    bác vào setting->security-> Dev mode -> ở đoạn Dev address bác chỉnh số cuối xem,vào nó sẽ khác :D em bị một lần rồi nghịch một lúc lại làm được

nicolaimax thích bài này.
  4. nicolaimax

nicolaimax Member

BB Model:
    8700g
    thật hả bác, e thử kết nối = wifi cũng ko dc, để tối nay về thử theo cách cùa bác xem sao ợ, thank bác nhìu nhé :)

5. nicolaimax

nicolaimax Member

BB Model:
    8700g
    kết quả vẫn = 0, cho dù đã thử tất cả các cách :((

Đang tải...