Lỗi đăng nhập

Thảo luận trong 'Ý kiến - Đóng góp - Xây dựng' bắt đầu bởi Hoangcamapas, 6/12/11.

Chia sẻ trang này

1. vip_nho

vip_nho Member

BB Model:
    bold 9000
    mình đang sử dụng opera mini 7 dành cho bol 9000 os 5 sao hơn một tháng này sao mà không đăng nhậpvào tài khoản dc mặc dù em vẫn đăng nhập bằng máy tính đc. vã lại dạo này hay có quảng cáo chen ngang vào mỗi khi kích vào bài nào. nhìn mà chán. mong các bác giúp cho

2. vip_nho

vip_nho Member

BB Model:
    bold 9000
    sao diễn đàn làm ăn nhớ anh em phản ánh mà không có thấy hướng giải quyết thế chẵng lẽ sinh ra topic này để chém cho vui hả ?

3. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    @vip_nho: Vì toàn người như bạn, chỉ thích chém gió chứ có chịu đọc gì đâu, giải pháp là xóa Cookies, đã nói ngay ở post #2 hay post #17 ... của topic này.

Còn chuyện Quảng cáo thì đã có topic này ==> [Hỏi] Có phiền không khi BBVietnam có thông tin quảng cáo?. Post ngay trên Thông báo chung to đùng ở bên trên mà bạn cũng chẳng thèm đọc :-o

4. phuongnam72

phuongnam72 Well-Known Member

Mình cũng từng bị hiện tượng như các bạn nêu, đến khi xóa cookies thì hết!

Rất cám ơn các bác đã chỉ dẫn!

[ Posted by Mobile Device ] [​IMG]

5. vip_nho

vip_nho Member

BB Model:
    bold 9000
    để mình kiểm tra lại xem đã chứ nhiều lần vào ko dc bức xúc chứ sao?<br /><br />--- Added at 27/08/2012, 21:07 ---<br /><br />ok đã được nà. nhưng vấn đề hỏi quảng cáo thông báo thì hỏi thử mấy thành viên đọc dc quảng cáo thông báo của quản trị viên chứ. còn vấn đề mình thấy quảng cáo nhiều thì hỏi chứ sao đâu?

6. drtiendiep

drtiendiep Well-Known Member

BB Model:
    9900R
    Lại gặp lại lỗi này :(

7. phuongnam72

phuongnam72 Well-Known Member

Cả ngày hôm qua (06/11/2012) mình gần như không thể vào Bbvietnam cả bằng Destop lẫn Mobile. Ko biết có chuyện gì xảy ra vậy?

8. guntx

guntx MC Phan Anh

BB Model:
    8820 AT-T
    Hiện tại em không đăng nhập đc bằng UCbrowser các bác à. Nó hiện lên cái bảng là đã đăng nhập quá nhiều lần trong khi em đang theo dõi diễn đàn thì bị đẩy ra. Bấm đăng nhập lại thì nó báo lỗi như thế. Nó bảo nhập captcha nhưng mà file này lại bị lỗi không hiện thị. Nhưng mà em vào trên OM lại không bị gì cả. Thế là sao hả các bác

9. maiyeunguoidhkc

maiyeunguoidhkc Well-Known Member

BB Model:
    8700G - 9000R - Z10
    Đăng nhập mặc dù UC Web đã ghi nhớ tài khoản nhưng khi thoát UC và vào lại 4rum toàn bắt đăng nhập lại :)) tình trạng này có ai bị như mình ko

Đang tải...