Toàn quốc Khuyến mãi cực kỳ hấp dẫn: IM+ Pro chính hãng chỉ còn 30k/1 key

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt khác' bắt đầu bởi vitxiem02, 23/6/12.

Chia sẻ trang này

1. quangthuan

quangthuan Active Member

BB Model:
    9000
    UP

vitxiem02 thích bài này.
  2. vitxiem02

vitxiem02 Well-Known Member

BB Model:
    87 + 97
    Cảm ơn bồ tèo nè, kaka
    Lên nào chú em ơi
    Mình không muốn tranh cãi ở đây, nhưng vì bạn nói như vậy nên mình xin giải thích cụ thể luôn:
    1. Bên mình ký hợp đồng độc quyền với SHAPE để phân phối IM+Pro cho smartphone như Android, BlackBerry, Java phone với số lượng cực lớn để cung cấp cho các đối tác lớn như Viễn Thông A, Viettel Store, TGDD...
    2. Bạn muốn phân biệt key chính hãng thì dễ dàng thôi, bạn mua hàng với giá trị trên 100.000 VNĐ và bạn có nhu cầu xuất hoá đơn giá trị giá tăng, bên bán sẽ xuất hoá đơn cho bạn. Bạn mua bên mình với giá trị trên 100.000 VNĐ, bên mình sẵn sàng xuất hoá đơn đỏ cho bạn nhé. Còn bên kia họ có xuất được hoá đơn hay không thì bạn tự tìm hiểu nhé.
    3. Công ty mình có trang web hẳn hoi: http://sacomtec.com/
    Nếu bạn cần, có thể đến trực tiếp công ty mình và mình sẽ cho bạn xem hợp đồng mình ký kết với SHAPE về phân phối độc quyền IM+Pro tại Việt Nam​

Đã có nhiều anh em mua sản phẩm của mình rồi và họ biết được chất lượng sản phẩm ra sao
    Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm IM+Pro của công ty mình, nếu bạn không có ý gạch đá hay dìm hàng gì thì dừng ở đây được rồi nhé, anh em nào muốn mua giá rẻ thì họ sẽ tự chọn lựa
    Thanks

3. vitxiem02

BB Model:
    87 + 97
    Lên thêm cái nữa cho đủ cặp

4. quangthuan

quangthuan Active Member

BB Model:
    9000
    up

vitxiem02 thích bài này.
  5. xuanquyenz133

xuanquyenz133 Well-Known Member

BB Model:
    Bold9650V+Z10+PB64Gb
    trang web gì http://sacomtec.com/ mà chẳng tồn tại thế này

6. thinh229

thinh229 Well-Known Member

BB Model:
    8700 Xcingular
    mỗi ng 1 quan điểm thấy max thì b khỏi mua. cân gì fai vào phán như thánh làm chi. hài

vitxiem02 thích bài này.
  7. vitxiem02

BB Model:
    87 + 97
    Mình nói rõ quan điểm của mình rồi bác nhé, bác muốn quăng bom hay dìm hàng gì thì xin ngưng ở đây, mình không có thời gian để đôi co với bác, mình buôn bán uy tín chứ chẳng phải thuộc dạng lừa gạt hay chăn gà gì ở đây, nên bác cũng đừng gây sự với mình nữa
    Chụp cái ảnh màn hình trang web công ty để bác khỏi bảo là không tồn tại nhé:
    Untitled 1. Untitled.

P/S: đầy đủ chứng cứ xác thực rồi nên nếu có ý định dìm hàng thì bác ngưng lại được rồi đấy nhé, làm kiểu đó chẳng hay ho gì đâu
    Up bài thì thanks, nhưng mình không thích cái kiểu nói có thành không như thế này nhé.
    Bác buôn bán gì hoặc muốn làm gì thì về topic của bác thoải mái, trên topic người khác đâm hơi chém gió thế không hay đâu.
    Stop here!!!!
    Thanks bác nào
    Kaka, có người khoái đi chọc gậy bánh xe người khác thế đấy chú em, hàng tốt chẳng lo không bán được. Ai khoái hàng rẻ giá bèo thì cứ thoải mái chọn lựa mà mua
    Mua bán thoải mái, đâu ai bắt ép ai phải mua hàng của anh hay BB của chú đâu nhẩy? :D
    Mà con 9700 xài pin trâu kinh hồn chú em ơi, anh xài bình thường phải đến ngày thứ 5 mới hết pin, hàng xịn có khác :)

8. xuanquyenz133

xuanquyenz133 Well-Known Member

BB Model:
    Bold9650V+Z10+PB64Gb
    m
    Mình chẳng rìm hàng bạn làm gì. Hàng đắt thì mình phản ánh thôi. Mình là cá nhân dùng. Mình có quyền vậy. Bạn không có quyền ngăn cấm mình. Rìm hay không là do bạn nâng cao quan điểm. Mình là cá nhân thôi. Há gì bạn phải bực vậy. Giá 60k so với 20k thì rõ ràng đắt gấp 3 lần. Mình sài 5 năm rồi key có sao đâu. Người bán cũng thoải mái nếu key ko nhập dc thì đổi. Sài IM+ toàn là cá nhân, nếu cty thì sài BIS-BBM, mail đi cho xong và vài ngàn đồng thì cần gì hoá đơn mà bạn cứ đưa hoá đơn ra mà chứng minh.
    Link trang web của bạn không vào được thì mình bảo không tồn tại thôi.

9. thinh229

BB Model:
    8700 Xcingular
    vitxiem02 thích bài này.
  10. thinh229

BB Model:
    8700 Xcingular
    này bác e thấy bác gây sự vậy quá đủ rồi. e nói cho bác biết bác đủ bản lĩnh bác qua bên nhattao ae tụi tui chơi tay đôi với bác nha. đừng tưởng bên bbvietnam mới mà bác gây sự bắt nạt ngta. thích ghé qua nhattao kiếm nick Mr.kavil or thinh229 gây sự nha, đây éo sợ nhé. Barbyx

vitxiem02 thích bài này.
  11. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Bạn hãy là 1 người lịch sự, văn minh và khôn ngoan nhé. Không ai đi vào cửa hàng nhà người ta mà lại nói cửa hàng bên kia tốt hơn rồi lôi kéo khách hàng đang xem hàng ở đó qua cả. Ở ngoài đời bạn làm thế chắc bị "đánh hội đồng" rồi đấy.

Bạn muốn góp ý để người khác biết thì nên ra chỗ khác, 1 topic khác nhé.

vitxiem02thinh229 thích bài này
  12. vitxiem02

BB Model:
    87 + 97
    Cảm ơn chú, :)
    Những kiểu comment kiểu vô ý thức và vô văn hoá như thế thì mình cũng không cần phải bận tâm làm gì chú Thịnh ạ, người có văn hoá và lịch sự chẳng ai làm thế cả
    Ở đây anh em bán hàng đều quen biết và là người lịch sự, bán hàng bằng uy tín và tấm lòng, mọi người mua hàng của mình sẽ biết được mà :)
    Còn cái kiểu chợ búa như thế thì muốn gì cứ hẹn ra ngoài mà giải quyết cũng được, chứ còn cái kiểu anh hùng bàn phím vào dìm hàng thì mod sẽ giải quyết rốt ráo hết, chú cứ yên tâm :)
    Cảm ơn bác vnbb đã góp lời giúp em :)
    Thật sự em buôn bán trên này cũng vì mục đích góp vui là chính thôi, nhưng hàng hoá bảo đảm uy tín và chính hãng, giấy tờ hoá đơn đàng hoàng, hàng nhập chính hãng từ SHAPE ( em có thế chứng minh điều này) và chưa hề xảy ra một vụ lùm xùm nào về bản quyền phần mềm IM+Pro do em bán ra cả
    Em tham gia diễn đàn này không lâu nhưng cũng không phải là mới, lúc trước khi diễn đàn tinh tế chưa thay đổi chính sách thì anh em ở đây buôn bán hay tham gia nó có cái tình hơn là bây giờ, bây giờ có nhiều thành viên vào đây làm xào xáo tình hình chung lên em thấy cũng hơi lộn xộn
    Có những con sâu làm rầu nồi canh như vậy thì cũng hơi buồn, nhưng cuộc sống mà, nhiều thể loại khác nhau nên không tránh khỏi
    Hy vọng bbvietnam sẽ tiếp tục đi lên với định hướng là một diễn đàn dành riêng cho những ai yêu thích BlackBerry
    Và dù có buôn bán hay không trên diễn đàn bbvietnam thì em vẫn luôn mãi theo dõi và ủng hộ diễn đàn này
    Cảm ơn bác và các mod đã quản lý diễn đàn này rất tốt :)

13. vitxiem02

BB Model:
    87 + 97
    lên nào, anh em nào có PlayBook 3G nhượng lại không nào, đang lùng

14. vitxiem02

BB Model:
    87 + 97
    Sút top nè, sút cho ngày chủ nhật

15. thinh229