Toàn quốc Kem trắng da Sakura Anti-Aging & Whitening Cream và những phản hồi của khách hàng

Thảo luận trong 'Mua bán - Rao vặt khác' bắt đầu bởi trangthulink, 21/3/15.

Chia sẻ trang này

1. trangthulink New Member

Số bài viết:
    13
    Dòng sản phẩm Kem dưỡng trắng da Sakura dường như được chị em quan tâm nhiều nhất, bởi trắng da là mong muốn của đại đa số chị em phụ nữ Việt. Tìm được đến thương hiệu mỹ phẩm Sakura Nhật Bản http://myphamsakuravn.vn/ mong rằng chị em sẽ nhận được sự hài lòng và tự tin hơn về vẻ đẹp của mình:

Lâm Đình Trúc (21 tuổi – Tp.HCM)

• Da mình vẫn còn rất khỏe nhưng chị bị lỗ chân lông to, nhờn và không được sáng. Khi được gửi tặng mẫu thử miễn phí mình sử dụng được trong 1 tuần và thấy rất hợp nên quyết định mua hộp lớn Kem dưỡng trắng da Chống Lão Hóa Sakura Anti-Wrinkle Whitening Cream http://myphamsakuravn.vn/kem-duong-trang-da-chong-lao-hoa-sakura-anti-wrinkle-whitening-cream. Hoàn toàn không gây nhờn rít nhé, mùi hương cũng dễ chịu nữa, mình thấy da sáng lên và trắng hồng mỗi ngày. Các bạn không tin có thể đến trực tiếp mua hàng sẽ được tặng mẫu thử sử dụng sẽ biết ngay.[​IMG]
    Mai Thảo (29 tuổi – Hà Nội)
    • Tôi thấy da chưa đủ độ sáng sau 3 tuần sử dụng, thế nhưng cảm giác ẩm mịn và săn chắc cải thiện rõ khi mỗi sáng thức dạy dùng tay rửa và massage mặt. Kiên trì sử dụng được gần 2 tháng mới thấy da sáng lên, có lẽ do da tôi đen quá nên sắc da khó cải thiện nhanh hơn các bạn khác.
    Thanh Trâm (36 tuổi – Hải Phòng)
    • Da mình không những tối màu mà còn bị thâm, mặc dù sản phẩm có chức năng chính là dưỡng da, không phải là sản phẩm đặc trị thâm nhưng sau một thời gian sử dụng vết thâm của mình mờ dần mờ dần và làn da cũng sáng hơn so với trước đây. Ở độ tuổi ngoài 30 các bạn nên chọn cho mình một dòng sản phẩm chăm sóc da phù hợp để ngăn chặn lão hóa về sau nhé. Chúc các bạn có làn da đẹp như ý.

Công ty cổ phần trực tuyến Bequeen Việt Nam - Đại lý mỹ phẩm Sakura chính hãng: Ms Hằng [​IMG]0986 920 525

Tags:
Đang tải...