Hướng dẫn sử dụng BlackBerry Priv từ nhà mạng Telus

Thảo luận trong 'BlackBerry Priv' bắt đầu bởi datcon_39, 25/10/15.

Chia sẻ trang này

1. NoShamMing

NoShamMing Well-Known Member

BB Model:
    8820
    klp bài nhung chuẩn bác ạ

2. CôngHuy

CôngHuy Active Member

BB Model:
    z10 001
    Haizz. Có con z10 rồi. Mới sắm con 9700 có nên kick hoạt bis k nhỉ. Wifi k đc à?

3. tuanhung1433

tuanhung1433 Member

BB Model:
    8700
    BBOS không có BIS không mần ăn chi được bác à. Theo em nó còn mất khôn đi nữa. Nhớ xưa ôm em 8700 mấy năm rồi Vina mới có BIS. Đăng ký BIS xong hiện chùm dâu thì khi đó mới biết em nó hay ra làm sao.

4. NoShamMing

NoShamMing Well-Known Member

BB Model:
    8820
    Với BBOS thì không có BIS gần như không có tất cả (cái hay). Wifi thì chỉ dùng đc cho trình duyệt là nhiều thôi. Bác có Z10 rồi thì cũng cần gì BBM trên 97 nữa, BIS thì cũng 1 em thôi đc rồi.
    Mà em cũng không dám mạnh miệng nhưng có lẽ chuyện này nên ra ngoài hỏi thăm lại chứ ở đây lại ảnh hưởng bài các bác ạ.

CôngHuy thích bài này.
  5. barminhtri

barminhtri Well-Known Member

BB Model:
    8700+9100+z10
    Thật sự là một thiết bị android quá hoàn hảo.
    Tất cả những gì mình yêu thích nhất trên bb10 như mật khẩu số + hình ảnh, thao tác vuốt ve, hub, khả năng tiên đoán của bàn phím, mã hoá dữ liệu và những gì tinh tuý trên bbos với phím tắt, bàn phím cứng...đều có trên e này. Chắc trình duyệt thần thánh của Bb10 cũng sẽ được đưa lên. Phải khẳng định là trình duyệt của BB10 là trình duyệt mình ưng ý nhất từ khi sài smartphone. Safari của Ios cũng được nhưng ko thích bằng của Bb10. Trên Android thì dù đã cài cả chục cái rồi cũng chẳng ưng cái nào, h đang tạm hài lòng với CM Browser.
    Sáng nay có bài về việc các ứng dụng của Priv đã có mặt trên CH play. Tuy nhiên chỉ dành riêng cho Priv mới tải được. Hi vọng sau nè trình duyệt của Priv sẽ cho các thiết bị Android khác tải về. Mình hóng cái Priv này quá nh chắc chưa đủ khả năng sở hữu e nó trong tương lai gần

6. henrykhoa2k9

henrykhoa2k9 Well-Known Member

BB Model:
    BlackBerry Passport
    mà cái này có cần phải ấn nút nguồn rồi mở khóa ko anh, hay màn hình đen thui vuốt lên để mở khóa như BB10?

7. timemart23

timemart23 New Member

BB Model:
    z10
    Vẫn vào được anh em nhé. Vào trang chủ rồi chọn BlackBerry Priv là load đc trải nghiệm nhé. Còn vào trực tiếp bằng link đó sẽ lỗi nhé
    upload_2015-10-27_17-9-59.

8. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Mà bạn đang xem Leap chứ có phải Priv đâu :D

9. vnbb

vnbb Super Moderator

BB Model:
    Passport
    Chắc là vuốt để mở khi màn hình "tối thui" như BB10 :), nhưng là vuốt ở bất kỳ vị trí nào trên màn hình chứ không phải vuốt từ cạnh dưới lên

Đang tải...